Uncategorized

માલદીવમાં અભિનેત્રી એરિકા ફર્નાન્ડિઝ, સ્વિમિંગ પૂલની આ ગ્લેમરસ તસવીરો વાયરલ થઈ રહી છે

બોલીવુડ અને ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીના સેલેબ્સ માટે આ દિવસોમાં માલદીવ વેકેશનનું પ્રિય સ્થળ બની ગયું છે. શિલ્પા શેટ્ટી, કરણ સિંહ ગ્રોવર, સારા ખાન, તાપ્સી પન્નુ સહિત ઘણા સેલેબ્સ માલદીવની રજાઓ પર ગયા છે. હવે ટીવીની લોકપ્રિય અભિનેત્રી અને ‘કસૌટી જિંદગી કે’ ખ્યાતિ એરિકા ફર્નાન્ડિઝ પણ માલદીવ પહોંચી ગઈ છે.એરિકાએ તેના ગ્લેમરસ શૈલીના ફોટા અને માલદીવ વેકેશનના વીડિયો શેર કર્યા છે.એરિકાએ તેના ગ્લેમરસ શૈલીના ફોટા અને માલદીવ વેકેશનના વીડિયો શેર કર્યા છે.
આ તસવીરોમાં એરિકા ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. તેણે પ્રશંસકો સાથે બિકીની તસવીરો પણ શેર કરી છે.એક તસવીરમાં તે વાદળી સમુદ્રમાં ઝૂલતી જોવા મળી રહી છે.તે દરિયાના પાણીનો ખૂબ આનંદ માણે છે અને નહાતી જોવા મળે છે.એરિકાએ ઘણા મહાન ફોટા શેર કર્યા છે. જેમાં તે અલગ અલગ જગ્યાએ સ્ટાઇલિશ પોઝ આપી રહી છે.ફોટાની સાથે એરિકાએ એક વીડિયો પણ શેર કર્યો છે. ખાસ વાત એ છે કે આ વીડિયોમાં એરિકા પૂલની વચ્ચે બ્રેક પર ઉપવાસ કરી રહી છે.આ સાથે એરિકાએ તેના પ્રશંસકો સાથે ચિટ-ચેટ પણ કરી હતી અને તેમનો આભાર માન્યો હતો.એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તેનો બોયફ્રેન્ડ પાર્થ સમથન પણ એરિકા સાથે માલદીવ ગયો છે.પાર્થે માલદીવની કેટલીક તસવીરો અને વીડિયો પણ શેર કર્યા છે. જોકે તેમના દ્વારા શેર કરેલી બંને તસવીરો અને વીડિયો બંને એક સાથે જોવા મળતાં નથી.

60 Replies to “માલદીવમાં અભિનેત્રી એરિકા ફર્નાન્ડિઝ, સ્વિમિંગ પૂલની આ ગ્લેમરસ તસવીરો વાયરલ થઈ રહી છે

  1. Pingback: 3quiescent

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *