Uncategorized

કમલ હાસન હારી ગયો, ત્યારબાદ પુત્રી શ્રુતિ હાસને આવી પ્રતિક્રિયા પોસ્ટ કરી

કમલ હાસન, એક 66 વર્ષીય અભિનેતા અને રાજકારણી છે, જેણે કોઈમ્બતુર દક્ષિણ મત વિસ્તારમાંથી ચૂંટણી લડી હતી. તમિળનાડુમાં વિધાનસભાની ચૂંટણી 6 એપ્રિલના રોજ યોજાઇ હતી. ગઈકાલે સવારે આઠ વાગ્યે મતગણતરી શરૂ થઈ હતી. જોકે, 66 વર્ષીય કમલ હાસન મતગણતરીના પ્રારંભિક કલાકો દરમિયાન મોખરે હતો, ભાજપના વનાથિ શ્રીનિવાસનએ સાંજના 6 વાગ્યે તેમને પરાજિત કર્યા અને અંતે 1,500 જેટલા મતોથી ચૂંટણી જીતી લીધી. તેની હાર પર પુત્રી શ્રુતિ હાસનની પ્રતિક્રિયા છે.
એપ્રિલમાં, શ્રુતિ અને તેની નાની બહેન અક્ષરા તેમના પિતા સાથે મતદાન મથકે પહોંચી હતી અને તમિલનાડુની ચૂંટણી માટે મત આપ્યો હતો. શ્રુતિ હાસને પરિવાર સાથે ફોટો શેર કર્યો છે અને કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, ‘મતદાન કરવાનો સમય.’શ્રુતિ હાસને તે સમયે એનડીટીવીને કહ્યું, “હું તેની સાથે (કમલ હાસન) છું. હું ફક્ત એક પુત્રી તરીકે તેમનો ટેકો આપવા આવ્યો છું. મને આશા છે કે બધુ બરાબર થાય.”

13,679 Replies to “કમલ હાસન હારી ગયો, ત્યારબાદ પુત્રી શ્રુતિ હાસને આવી પ્રતિક્રિયા પોસ્ટ કરી