Uncategorized

ધનાશ્રી વર્માએ ચાહકોને પંજાબી ગીતો પર નૃત્ય કરવાનું શીખવ્યું, VIDEO જુઓ

યુઝવેન્દ્ર ચહલની પત્ની ધનશ્રી વર્માનો એક ડાન્સ વીડિયો ઇન્ટરનેટ પર સામે આવ્યો છે. જલદી તેઓ તેમના વિડિઓઝ શેર કરે છે, તેઓ ચાહકોનું હૃદય જીતી લે છે. ધનાશ્રીની સોશિયલ મીડિયા પર સારી ફેન ફોલોઇંગ છે. આજકાલ ધનશ્રી વર્માનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ પસંદ આવી રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં ડાન્સ મૂવ્સ ભણાવતા નજરે પડે છે. ધનાશ્રી એટલી લોકપ્રિય છે કે તેના નવા તેમજ જૂના ગીતો જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યા છે. આ વિડિઓ પર સેલેબ્સ ચાહકો સાથે ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.
લોકડાઉનમાં ધનાશ્રીનો એક જૂનો ડાન્સ વીડિયો સોશ્યલ મીડિયા પર ખૂબ પસંદ આવી રહ્યો છે. આ ગીતમાં ધનાશ્રી તેના પ્રશંસકો માટે લોકપ્રિય ગીત ‘સપને મેં માઇલ હાતિ’ પર ડાન્સ શીખવતા જોવા મળે છે. ડાન્સ મૂવ્ઝ ધનાશ્રી વર્માના ચાહકોને ખૂબ જ પસંદ આવી રહ્યા છે. ચાહકો આ વીડિયો પર ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. ધનાશ્રીના enerર્જાસભર ડાન્સને ચાહકો ખૂબ પસંદ કરે છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ પહેલીવાર નથી જ્યારે ધનાશ્રીનો ડાન્સ વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ પહેલા પણ તેની ઘણી વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી ચૂકી છે.
ચાલો આપણે જાણીએ કે ધનાશ્રી વર્મા વ્યવસાયે દંત ચિકિત્સક તેમજ કોરિયોગ્રાફર છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેના ગીતો સતત વાયરલ થતા રહે છે. વર્ષ 2020 માં ધનાશ્રીએ યુઝવેન્દ્ર ચહલ સાથે લગ્ન કર્યા. લગ્ન કર્યા પછી ધનાશ્રી હજી વધારે ચર્ચામાં આવી છે.

37 Replies to “ધનાશ્રી વર્માએ ચાહકોને પંજાબી ગીતો પર નૃત્ય કરવાનું શીખવ્યું, VIDEO જુઓ

  1. 816844 403546If youre nonetheless on the fence: grab your favorite earphones, head down to a Best Buy and ask to plug them into a Zune then an iPod and see which 1 sounds greater to you, and which interface makes you smile more. Then you will know which is proper for you. 781772

  2. 443874 406051I love the appear of your web site. I recently built mine and I was looking for some concepts for my site and you gave me a couple of. May possibly I ask you whether you developed the web site by youself? 425529

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *