Uncategorized

ફરહાન અખ્તરની ફિલ્મ ‘તુફાન’ 21 મેના રોજ રીલિઝ થશે નહીં, એક્ટરનું કારણ બહાર આવ્યું છે

કોરોના વાયરસથી દરેકને વિચારવાની ફરજ પડી છે. લોકો આ રોગથી કેરીથી લઈને વિશેષ સુધી પીડિત છે. કોવિડ 19 ને કારણે તેની અસર દરેક ક્ષેત્રમાં જોવા મળી છે. ગ્લેમરસ વર્લ્ડ કોરોનાથી પણ પીડિત છે. આ દરમિયાન એવા અહેવાલો છે કે ફરહાન અખ્તરની ફિલ્મ (ફરહાન અખ્તર) સ્ટોર્મ (ટૂફાન) ની રિલીઝ તારીખ વધારવામાં આવી છે. આ સાથે અભિનેતાએ તેના ચાહકોને માસ્ક લગાવવાની અપીલ કરી છે.
જણાવી દઈએ કે ફરહાન અખ્તર (ફરહાન અખ્તર) ની ફિલ્મ જે છેલ્લા ઘણા દિવસોથી તેની રિલીઝ ડેટની ચર્ચામાં હતી. આ ફિલ્મ 21 મેના રોજ એમેઝોન પ્રાઇમ પર રિલીઝ થવાની હતી. તે જ સમયે, આ ફિલ્મના રિલીઝના દિવસોને આગળ ધપાવી દેવામાં આવ્યા છે. ચાહકોને હવે આ ફિલ્મ જોવા માટે લાંબી રાહ જોવી પડશે. તમને જણાવી દઈએ કે ફરહાનની ફિલ્મ ટૂફાન પહેલા સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થવાની હતી. જે બાદ આ ફિલ્મને ઓટીટી પ્લેટફોર્મ પર રજૂ કરવાની જાહેરાત કરવામાં આવી હતી. આ સાથે જ જારી કરવામાં આવેલા નિવેદનમાં એવું પણ કહેવામાં આવ્યું હતું કે જ્યારે દેશની સ્થિતિ સારી થશે, ત્યારે આ ફિલ્મના રિલીઝની જાહેરાત કરવામાં આવશે. આ સાથે ફરહને તેના ચાહકોનો માસ્ક લગાવવા અને ઘરની બહાર ન નીકળવાની અપીલ કરી છે.

2 Replies to “ફરહાન અખ્તરની ફિલ્મ ‘તુફાન’ 21 મેના રોજ રીલિઝ થશે નહીં, એક્ટરનું કારણ બહાર આવ્યું છે

  1. 688595 212967Thank you a good deal for sharing this with all individuals you really recognize what youre speaking about! Bookmarked. Please furthermore talk more than with my web site =). We could have a hyperlink alternate arrangement among us! 530097

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *