Uncategorized

પતિએ બોટલથી વૃદ્ધ પત્નીને પાણી પીવડાવ્યું, ભાવનાત્મક લોકોએ જોયું, કહ્યું – ‘વૃદ્ધ શરીર થાય છે, પ્રેમ હંમેશા જુવાન રહે છે’ – જુઓ વીડિયો

સોશિયલ મીડિયા પર, એક વૃદ્ધ દંપતી (ભાવનાત્મક વિડિઓ) નો એક સ્પર્શ કરતો વિડિઓ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે (વાઈરલ વિડિઓ). આ વિડિઓ જોઈને, તમારી આંખોમાં પણ આંસુ આવશે. વીડિયોમાં, પતિ તેની વૃદ્ધ પત્નીને બોટલમાંથી પાણી પી રહ્યો છે (વૃદ્ધો માણસ પત્નીને પાણી આપે છે). આ વીડિયોને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે. લોકો તેને જોઇને ખૂબ ભાવુક થઈ ગયા છે. ટીવી અભિનેત્રી દિલજીત કૌર (દિલજીત કૌર) એ પણ પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી છે.
મોટાભાગે જોવા મળે છે કે વૃદ્ધ લોકોનાં સરળ કાર્યો પણ ખૂબ મુશ્કેલ થઈ જાય છે. આ વીડિયોમાં આવું જ કંઈક જોવા મળ્યું હતું. વૃદ્ધ મહિલાને પાણી પીવામાં મુશ્કેલી આવી રહી હતી, તેથી પતિએ તેમને મદદ કરી. પતિએ પત્નીને બોટલથી પાણી આપ્યું અને પછી પાણી પડી ગયું, જેથી તે કપડાથી લૂછતો જોવા મળ્યો. આ વીડિયોને ઇન્સ્ટાગ્રામ રીલ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે.
ટીવી અભિનેત્રી દિલજીત કૌરે કમેન્ટ ટિપ્પણીમાં ઘણાં હાર્ટ ઇમોજીસ શેર કર્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું, ‘આ વીડિયો જોયા પછી મારી આંખોમાં આંસુ આવી ગયા.’ બીજા વપરાશકર્તાએ લખ્યું, ‘જો તમને પ્રેમ છે, તો તમારા છેલ્લા શ્વાસ સુધી તમારી સાથે રહો. ખૂબ જ સુંદર વિડિઓ. ‘

151 Replies to “પતિએ બોટલથી વૃદ્ધ પત્નીને પાણી પીવડાવ્યું, ભાવનાત્મક લોકોએ જોયું, કહ્યું – ‘વૃદ્ધ શરીર થાય છે, પ્રેમ હંમેશા જુવાન રહે છે’ – જુઓ વીડિયો

  1. Pingback: 1clairvoyance

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *