Uncategorized

PM ને મંજૂરી ને કેજરીવાલ ને કેમ નહિ ,મોદી ના લાઇવ ટેલિકાસ્ટ અંગે “આપ” ના સિસોદિયા બગડ્યા કહ્યું કે….

થોડા દિવસો પહેલા વડા પ્રધાન અને રાજ્યોના મુખ્યમંત્રીઓ સાથે વાતચીતથી પ્રોટોકોલ પોલિટિક્સ શરૂ થઈ હતી. આજે એ જ પ્રોટોકોલ યુદ્ધ ફરી એકવાર શરૂ થયું, પરંતુ આ વખતે પાત્રો બદલાયા છે.

મંગળવારે વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીની ડીએમ સાથેની વાતચીતનું જીવંત પ્રસારણ કરવામાં આવ્યું ત્યારે આમ આદમી પાર્ટીએ ભાજપને કટકીમાં મૂકી દીધી હતી. જ્યારે કેજરીવાલની ચર્ચાને ટેલિકાસ્ટ કરવા પર ભાજપે પ્રશ્નો ઉભા કર્યા હતા, ત્યારે આ વખતે આમ આદમી પાર્ટી હુમલો કરનાર બની હતી.

દિલ્હીના નાયબ મુખ્ય પ્રધાન મનીષ સિસોદિયાએ ટ્વિટ કરીને કહ્યું – વડા પ્રધાનના નિવેદનનું આજની બેઠકમાં ટીવી પર જીવંત પ્રસારણ કરવામાં આવ્યું હતું. છેલ્લી મીટિંગમાં સીએમ અરવિંદ કેજરીવાલના જીવંત પ્રસારણનો વાંધો હતો કે પ્રોટોકોલ તૂટી ગયો છે. આજના પ્રોટોકોલમાં જીવંત પ્રસારણની મંજૂરી હતી?

36 Replies to “PM ને મંજૂરી ને કેજરીવાલ ને કેમ નહિ ,મોદી ના લાઇવ ટેલિકાસ્ટ અંગે “આપ” ના સિસોદિયા બગડ્યા કહ્યું કે….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *