Bollywood

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા માં અંજલિ ભાભીએ 12 વર્ષ પછી કેમ આ શો છોડી દીધો, જાણો

શો તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા લોકપ્રિય અભિનેત્રી નેહા મહેતા આજે તેનો જન્મદિવસ ઉજવી રહી છે. તારક મહેતા કા ઓલતાહ ચશ્માહ એક એવો જ શો છે જેને એક દાયકાથી વધુ સમયથી પ્રેક્ષકો દ્વારા ઘણો પ્રેમ મળી રહ્યો છે.

અભિનેત્રી નેહા મહેતાએ એસએબી ટીવીના પ્રખ્યાત શો તારક મહેતા કા ઓલ્તાહ ચશ્માહમાં 12 વર્ષ સુધી અંજલિનું પાત્ર ભજવ્યા પછી શોને અલવિદા કહ્યું. આ સુંદર અભિનેત્રીનો આજે 43 મો જન્મદિવસ છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે, 12 વર્ષ સુધી શ્રીમતી અંજલિ મહેતાની ભૂમિકા ભજવનારી નેહા મહેતા વાસ્તવિક જીવનમાં સિંગલ છે અને તે શ્રી રાઈટની શોધમાં છે. તો ચાલો નેહા મહેતાના જીવનની તે વસ્તુઓ પર એક નજર નાખો જેના વિશે તમે હજી અજાણ છો.તે નેહાના પિતા જ હતા જેણે તેને અભિનેત્રી બનવાનું સ્વપ્ન બતાવ્યું હતું. તેમના પિતા એક જાણીતા ગુજરાતી લેખક છે. નેહાએ વોકલ અને ડ્રામામાં ડિપ્લોમા તેમજ ભારતીય ક્લાસિકલ ડાન્સમાં માસ્ટર Perફ પરફોર્મિંગ આર્ટ્સની ડિગ્રી મેળવી છે. તેમણે ગુજરાતી થિયેટરમાં અભિનયની શરૂઆત કરી હતી. ડlarલર બહુ તેનો પહેલો હિન્દી ટીવી શ was હતો. આ શો પછી નેહા કિસ દેશ મેં નિકલા હોગા ચાંદ જેવી સિરિયલોમાં પણ જોવા મળી હતી. આ બધા ટીવી શો પછી, જ્યારે તેણે તારક મહેતા કા ઓલતાહ ચશ્મહ પર સહી કરી ત્યારે તેનું નસીબ સૌથી બદલાઈ ગયું.

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા  અને નેહા મહેતાનો મોટો નસીબ જોડાણ છે. કારણ કે જો આ જોડાણ ન હોત તો નેહાએ અભિનય છોડી દીધો હોત અને ફિલ્મ નિર્માણનો અભ્યાસક્રમ લેવા 2008 માં ન્યુ યોર્ક ગઈ હતી. જ્યારે તે ન્યૂયોર્ક જવા માટે તૈયાર થઈ ગઈ ત્યારે તેને શોની theફર મળી. તે સમયે નેહાના પરિવારના સભ્યોએ તેમને સલાહ આપી હતી કે આ શોને હાથથી ન જવા દો કારણ કે આ શો ગુજરાતી સાહિત્ય સાથે સંકળાયેલ છે અને નેહાના પિતા પોતે સાહિત્ય સાથે સંકળાયેલા હતા. તેના પરિવાર સાથે વાત કર્યા પછી નેહાએ આ શોમાં હા પાડી હતી.

ગયા વર્ષે, નેહાએ કોરોના રોગચાળાને કારણે આ શો છોડી દેવાનું નક્કી કર્યું, તેની સલામતીને મહત્વ આપ્યું. જોકે, તેના નિર્ણયના થોડા દિવસ પછી તેણે નિર્માતા અસિત મોદીને ફોન કર્યો હતો અને શોમાં પાછા ફરવાની ઈચ્છા વ્યક્ત કરી હતી. પરંતુ ત્યાં સુધીમાં બીજી અંજલિ ભાભી શોમાં આવી ગઈ હતી અને તેના માટે શોના દરવાજા બંધ થઈ ગયા હતા.

 

2 Replies to “તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા માં અંજલિ ભાભીએ 12 વર્ષ પછી કેમ આ શો છોડી દીધો, જાણો

  1. 649848 26502I discovered your web site site on google and check a couple of your early posts. Preserve in the top notch operate. I just extra up your Feed to my MSN News Reader. Looking for toward reading far far more of your stuff afterwards! 304744

  2. 663707 345344hi!,I like your writing so considerably! share we communicate much more about your write-up on AOL? I require an expert on this location to solve my difficulty. Perhaps thats you! Seeking forward to see you. 408944

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *