Uncategorized

વિદ્યા બાલને પોતાની ફિલ્મ કારકીર્દિ વિશે ખુલાસો કર્યા, કહ્યું – હું આવી કામગીરી કરવા માંગુ છું …

ફિલ્મ ‘સિંહ’માં વિદ્યા એક પ્રામાણિક વન અધિકારીની ભૂમિકા નિભાવતી જોવા મળશે જે અસામાન્ય નોકરીથી તેના લગ્નજીવનને સંતુલિત કરે છે.ખૂબ જ મજબૂત, અસામાન્ય અને બીજી બીજી મહત્વપૂર્ણ ફિલ્મ ‘સિંહ’ સાથે, વિદ્યા બાલન સફળ સ્ત્રી લક્ષી ફિલ્મોનું નિયંત્રણ કરે છે. અભિનેત્રીએ હંમેશાં પ્રેક્ષકોને કંઇક નવું, કથાઓમાં કેટલાક આશ્ચર્યજનક પર્ફોમન્સ આપ્યાં છે જે બિનપરંપરાગત છે. તેણીની યાત્રા અને તેણીએ કરેલી પસંદગીઓ વિશે વાત કરતાં વિદ્યા બાલનએ શેર કર્યું હતું, “સાચું કહું તો, હું તે કરવાનું વિચારી રહ્યો છું તેવું નથી, પરંતુ હું હંમેશાં એવું કંઈક કરવા માંગતી હતી જે મારા માટે કાર્ય કરે. કોઈ બાબત નહીં, હું એવું કામ કરવું છે જે મારા વિશ્વાસનું વિસ્તરણ છે, એવું કાર્ય જે મને ઉત્સાહિત કરે છે અને મને સંતોષ આપે છે, અને તેથી મેં આગળ વધીને મેં કરેલી પસંદગીઓ કરી. ”

વિદ્યાએ વધુમાં ઉમેર્યું, “મને લાગે છે કે હું યોગ્ય સમયે યોગ્ય સ્થાને હતો અને તેથી તે માત્ર મારા માટે યોગ્ય સાબિત થયું જ નહીં, પણ હિન્દી સિનેમામાં પરિવર્તનની શરૂઆત પણ કરી, પણ હું તેનો શ્રેય લઈ શકતો નથી, પણ, હા , તે અત્યાર સુધીની રોમાંચક અને પરિપૂર્ણ મુસાફરી રહી છે અને હું આશા રાખું છું કે તે અહીંથી વધુ સારી થાય છે. ” વિદ્યા બાલન ટૂંક સમયમાં તેની આગામી ફિલ્મ શેર્નીમાં એમેઝોન પ્રાઇમ વિડિઓ પર જોવા મળશે.

ફિલ્મ ‘સિંહ’માં વિદ્યા એક પ્રામાણિક વન અધિકારીની ભૂમિકા નિભાવતી જોવા મળશે જે અસામાન્ય નોકરીથી તેના લગ્નજીવનને સંતુલિત કરે છે. આ ફિલ્મમાં અભિનેત્રીને પુરુષ-પ્રાણીના સંઘર્ષનું ગાense સ્વરૂપ બતાવવામાં આવશે. વિદ્યા બાલન સાથે, મુકુલ ચdા, વિજય રાજ, ઇલા અરૂણ, બ્રિજેન્દ્ર કલા અને નીરજ કબી જેવા નામો તમારું મનોરંજન કરવા માટે તૈયાર છે. ટી-સિરીઝ અને અબુદંતીયા એન્ટરટેઈનમેન્ટ દ્વારા નિર્માણિત, આ અવશ્ય જોઈતું નાટક ન્યુટન-ફેમ ડિરેક્ટર અમિત મસુરકર દ્વારા ડિરેક્ટ કરવામાં આવ્યું છે.

13 Replies to “વિદ્યા બાલને પોતાની ફિલ્મ કારકીર્દિ વિશે ખુલાસો કર્યા, કહ્યું – હું આવી કામગીરી કરવા માંગુ છું …

  1. 884106 66834Do you have a spam issue on this site; I also am a blogger, and I was wondering your situation; we have developed some nice procedures and we are looking to trade methods with other folks, be sure to shoot me an e-mail if interested. 720884

  2. 274712 589367I observe there is a lot of spam on this weblog. Do you want assist cleaning them up? I may well assist among classes! 839756

  3. Good web site! I truly love how it is simple on my eyes and the data are well written. I am wondering how I could be notified when a new post has been made. I have subscribed to your feed which must do the trick! Have a nice day!

  4. Veteriner kliniklerinde ve hayvan ürünleri mağazalarında diyabetik köpekler için bir dizi özel yem bulacaksınız; Ancak, içindekilerin etiketini okumanız uygundurHayvanın sadece ihtiyaç duymadığı değil, aynı zamanda alerjik reaksiyona veya idrar enfeksiyonları gibi daha ciddi sağlık sorunlarına neden olabileceği tahıl,
    un ve yan ürünleri içeren birçok yem olduğu için.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *