Rashifal

સાપ્તાહિક જન્માક્ષર જૂન 28 – જુલાઈ 04: મેષ, તુલા અને મકર રાશિના લોકોએ સાવચેત રહેવું …..

મેષ, વૃષભ સહિતના તમામ રાશિ ચિહ્નો માટે 28 જૂન 2021 થી 04 જૂન 2021 સુધીનો સાપ્તાહિક જન્માક્ષર વિશેષ છે.ગ્રહોની હિલચાલ આ અઠવાડિયે તમામ 12 રાશિ પર અસર કરી રહી છે. ચાલો જાણીએ આ અઠવાડિયાની કુંડળી.

મેષ

સાપ્તાહિક જન્માક્ષર: પંચાંગ મુજબ, સોમવારે, જૂન 28, એ અષાhad મહિનાના કૃષ્ણ પક્ષની ચતુર્થીની તારીખથી નવું સપ્તાહ શરૂ થઈ રહ્યું છે. ચાલો આપણે જાણીએ કે આ અઠવાડિયું સંબંધ, નોકરી, શિક્ષણ અને કારકિર્દી વગેરે અંગે કેવું રહેશઆ અઠવાડિયું લાંબા સમયથી ચાલતા આળસના અંતથી દૂર રહેશે. તમને થોડો સક્રિય જોવામાં આવશે, પરંતુ તમારે તમારી જાતને વધુ સક્રિય બનાવવાની જરૂર પડશે. જો તમને ધર્મ અથવા આધ્યાત્મિકતા સાથે સંબંધિત પુસ્તકોમાં રસ લાગે છે, તો તે ચોક્કસપણે વાંચો, તમને સાર્થક લાભ મળશે. Hardફિસમાં મુશ્કેલ સમય દેખાય છે, થોડા સમય માટે ધૈર્ય ગુમાવશો નહીં. આ પછી, કામ અટકી પડવાની અથવા નવી નોકરીની શોધ કરવાની શક્યતાઓ હશે. ઉદ્યોગપતિઓને સલાહ આપવામાં આવે છે કે લોન લઈને કોઈ પણ કામ શરૂ ન કરો, તો સારું. આરોગ્યને લગતી વૈશ્વિક રોગચાળાને ધ્યાનમાં રાખીને, નિયમોનું પાલન કરવું અને જાગરૂકતા લાવવી ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. પરિવારના દરેકના સ્વાસ્થ્ય પર પણ નજર રાખો. અને સંબંધોમાં વાણીની ગંભીરતા પર ધ્યાન આપો.

તુલા

જો તમે આ અઠવાડિયામાં ભવિષ્યની કલ્પનાઓમાં ન ફસાઇ જાઓ છો, તો પછી પ્રકૃતિની આત્યંતિક ગંભીરતા તમને પરેશાન કરી શકે છે. વાણીમાં કઠોરતાની સંભાવના છે, તેથી ઓછું બોલો. સંશોધન કાર્યમાં રોકાયેલા લોકોએ અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં પ્રોજેક્ટ વિશે બેદરકાર ન થવું જોઈએ, કારણ કે ભવિષ્યમાં સારા પરિણામ ચોક્કસપણે આવશે. છૂટક વેપારીઓએ આર્થિક સ્થિતિને મજબૂત બનાવવા માટે મોટા નિર્ણયો લેવાનું રહેશે, પરંતુ ધૈર્ય અને વરિષ્ઠ લોકોની સલાહ લીધા પછી જ પગલાં લેવું જોઈએ. આરોગ્યની દ્રષ્ટિએ, અસ્થમાના દર્દીને બેદરકારી વિના સમસ્યા વધે તો તરત જ સારવાર લેવી જોઈએ. નિરર્થક સભ્યો સાથે અહંકારની તકરાર ન કરો, તેમજ દરેકના અભિપ્રાય પછી ઘરેલું નિર્ણયો લો.

 મકર

આ અઠવાડિયામાં અવિશ્વાસમાં નિર્ણય ન લો, નહીં તો તમારે નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. અઠવાડિયાના મધ્યભાગમાં માનસિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે, જેના કારણે તમારી કાર્ય પ્રવૃત્તિ વધશે. તમારા પ્રિયજનો સાથેના તમારા સંબંધોને વધુ ગા to બનાવવાનો પ્રયાસ કરો. ગુરુની સાથમાં રહો અને તેમના શબ્દોનું પાલન કરો. Officeફિસમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથેના સંબંધોમાં હૂંફ રહેશે, તેમને માર્ગદર્શન પણ મળશે. વેપારીઓ મોટા રોકાણો માટે જાગૃત હોવા જોઈએ. નુકસાન થવાની સંભાવના છે. ઝેરી રોગો વિશે સાવધ રહો, ઘરે રહીને શારીરિક પ્રવૃત્તિ ચાલુ રાખો. તમે ઘર માટે જરૂરી ઇલેક્ટ્રોનિક વસ્તુઓ ખરીદી શકો છો. બાળકના સ્વાસ્થ્ય ઉપર નજર રાખો. તમારા પ્રિયજનો સાથે તમારું હૃદય શેર કરો.

2 Replies to “સાપ્તાહિક જન્માક્ષર જૂન 28 – જુલાઈ 04: મેષ, તુલા અને મકર રાશિના લોકોએ સાવચેત રહેવું …..

  1. 356166 401341Hi! I discovered your internet site accidentally today, but am genuinely pleased that we did! Its not only entertaining, but in addition straightforward to make use of in contrast to lots that Ive viewed! 334378

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *