News

ઓયો હોટેલ માં જીસ્મફારોસીનો ધંધો ચાલતો હતો, જ્યારે પોલીસે દરોડો પાડ્યો તો જોયું આવું કઈક …….

ભારતમાં વેશ્યાવૃત્તિ આજે પણ એક મોટી સમસ્યા છે. તે ઘણી ગેંગ દ્વારા ગુપ્ત રીતે ચલાવવામાં આવે છે. આ જ કારણ છે કે આપણે દરરોજ સેક્સ રેકેટ વિશે સમાચારો મેળવતા રહીએ છીએ. મોટે ભાગે આ સેક્સ રેકેટ હોટલ, સ્પા, ફાર્મ હાઉસ જેવા સ્થળોએ ગુપ્ત રીતે ચલાવવામાં આવે છે. હવે દિલ્હીની બાજુમાં આવેલા નોઈડાનો આ કેસ લો. અહીં પોલીસ સ્ટેશન સેક્ટર 58 સેક્ટર 62 માં સ્થિત હોટલ રોયલ પેલેસ જિસ્મફોરોસીનો ધંધો ચલાવતો હતો. હોટલનો માલિક તેને yoઓ હોટલ તરીકે ચલાવતો હતો.

ઘણાં ગ્રાહકો દરરોજ આ હોટલમાં આવતા હતા અને પૈસા આપીને છોકરીઓ સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા પછી નીકળ્યા હતા. રવિવારે પોલીસે આ yoઓ હોટલ (પોલીસ રેઇડ ઇન yoઓ હોટેલ) પર દરોડો પાડ્યો હતો. આ સેક્સ રેકેટ ચલાવવામાં yoઓ હોટેલનો માલિક સામે આવ્યો છે. પોલીસે જ્યારે આ હોટલ પર દરોડા પાડ્યા ત્યારે તે ત્યાંનો નજારો જોઇને તે પણ સ્તબ્ધ થઈ ગઈ હતી. ત્યાં ગુપ્ત લૈંગિક વેપાર ચાલી રહ્યો હતો.

આ દરોડામાં પોલીસે સ્થળ પરથી 6 આરોપીની ધરપકડ કરી છે. તેમાંથી 5 પુરુષ અને એક સ્ત્રી છે. આ સાથે દરોડા દરમિયાન પોલીસને 12 મોબાઇલ, રૂપિયા 37,675 ની રોકડ અને એક કાર મળી આવી છે. એટલું જ નહીં પોલીસે અનેક વાંધાજનક વસ્તુઓ, 5 મહિલા પર્સ અને 1 લેપટોપ પણ કબજે કર્યા છે.

પોલીસે આ કેસમાં ઝડપાયેલા આરોપીની પૂછપરછ કરી ત્યારે એક મહિલાએ જણાવ્યું કે તે હોટલમાં છોકરીઓને વેશ્યાગીરી માટે લાવવાનું કામ કરતી હતી. તે હોટલના માલિક મનોજના કહેવા પર આ કામ કરતી હતી. આ લૈંગિક વેપારથી જે પણ આવક થઈ હતી, તે માટે તેને એક કમિશન પણ મળી ગયું. છોકરાએ હોટલમાં લાવવાની જવાબદારી ખુદ હોટલ માલિકની હોવાનું પણ મહિલાએ ખુલાસો કર્યુ હતું. આ કામ માટે વધારાનો ચાર્જ લેવામાં આવ્યો હતો.

મહિલાએ વધુમાં જણાવ્યું હતું કે તે વેશ્યાગીરીના ધંધા માટે પોતાની સાથે ચાર છોકરીઓ લઈને આવી હતી. હોટેલનો માલિક આ છોકરીઓને પહેલા અને બીજા માળે રાખતો હતો. આ છોકરીઓને હોટલ માલિકે ચાર લોકો પાસે મોકલી હતી. મહિલા આરોપીના નિવેદનના આધારે પોલીસે ગુનો નોંધ્યો છે. હાલ તે બાકીના આરોપીઓને કસ્ટડીમાં લઈ કાયદેસરની કાર્યવાહી આગળ ધપાવી રહી છે.

આ સમગ્ર મામલાની પુષ્ટિ કરતાં એક પોલીસ અધિકારીએ જણાવ્યું હતું કે, પોલીસ સ્ટેશન સેક્ટર 58 માંથી બાતમી મળતાં સેક્ટર 62 માં આવેલી હોટલ રોયલ પેલેસ (ઓયો હોટલ) પર દરોડો પાડવામાં આવ્યો હતો. પોલીસે અહીં ભગવાનનો ધંધો ચલાવતા ગેંગનો પર્દાફાશ કર્યો છે. કુલ 6 આરોપીઓની ધરપકડ કરવામાં આવી છે. જેમાં મહિલા આરોપીના નિવેદનના આધારે ઘણી માહિતી મળી છે. આ સાથે જ પાંચ શખ્સોને કબજે લઇ પૂછપરછ ચાલુ છે.

આ આખો મામલો સોશિયલ મીડિયા પર પણ છવાયેલો છે. આ વિશે તમામ પ્રકારની વસ્તુઓ થઈ રહી છે. કોઈ એવું માને નહીં કે આયોન હોટલની આડમાં એવું કશું થાય છે.

15 Replies to “ઓયો હોટેલ માં જીસ્મફારોસીનો ધંધો ચાલતો હતો, જ્યારે પોલીસે દરોડો પાડ્યો તો જોયું આવું કઈક …….

  1. 189998 138224This is a good topic to speak about. Typically when I uncover stuff like this I stumble it. This write-up probably wont do properly with that crowd. I is going to be sure to submit something else though. 656908

  2. 994391 216772Hello! I merely want to make a enormous thumbs up with the fantastic info youve here during this post. We are returning to your weblog for additional soon. 332567

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *