News

રિયા ચક્રવર્તીએ પોતાની નવી તસવીર નવી ઉત્સાહ સાથે શેર કરી, કહ્યું- કદી હાર મારો નહીં…

રિયા ચક્રવર્તીએ પોતાની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર પોતાની એક તસવીર શેર કરી છે. જેમાં તે ઘાસ પર પડેલી જોવા મળી રહી છે. તેની આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે.

નવી દિલ્હી: સુશાંત સિંહ રાજપૂતનાં અવસાન પછી રિયા ચક્રવર્તીએ સોશિયલ મીડિયાથી અંતર કાપી નાખ્યું હતું, પરંતુ હવે ધીરે ધીરે તેનું જીવન પાટા પર પાછું ફરી રહ્યું હોય તેવું લાગી રહ્યું છે. રિયા છેલ્લા મહિનાથી સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટિવ જોવા મળી રહી છે. તે તેના વિડિઓઝ અને દરેક એક ચિત્ર દ્વારા કેટલાક સંદેશ પ્રેક્ષકોને પહોંચાડવાનું સંચાલન કરે છે. આ સમયે પણ રિયાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક તસવીર શેર કરી છે. આ તસવીરની સાથે તે લોકો સુધી પોતાનો સંદેશ મોકલી રહી છે. જે હવે વધુને વધુ વાયરલ થઈ રહી છે.

સંદેશ સાથે ચિત્ર શેર કરી

રિયા ચક્રવર્તીએ પોતાની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર પોતાની એક તસવીર શેર કરી છે. જેમાં તે ઘાસ પર પડેલી જોવા મળી રહી છે. રિયાએ વ્હાઇટ  શોલ્ડર ટોપ પહેર્યું છે. આ સાથે, તેણે તેના માથા પર એક કેપ લગાવી દીધી છે, જેના પર લખ્યું છે કે “ક્યારેય નહીં છોડો”, આ કેપ લગાવીને તેનો ચહેરો દેખાતો નથી. તે જાણતા હશે કે ગત વર્ષ રિયા માટે ખૂબ જ મુશ્કેલ હતું. દરેકમાં હજારો પ્રશ્નો હતા, પરંતુ રિયા આ મુશ્કેલ સમયની ચૂપચાપ નકલ કરી રહી હોવાનું લાગે છે અને દિવસો સુધી સોશ્યલ મીડિયા પર પોતાની હાજરી પોસ્ટ કરતી રહે છે.

ટૂંક સમયમાં આ ફિલ્મમાં જોવા મળશે

અભિનેત્રીના વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો તે ટૂંક સમયમાં ડાયરેક્ટર રૂમી જાફરીની ફિલ્મ ‘ચેહરે’માં જોવા મળશે. રિયાની સાથે અમિતાભ બચ્ચન, ઈમરાન હાશ્મી અને અનુ કપૂર આ ફિલ્મમાં મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકામાં જોવા મળશે. કોરોનાને કારણે આ ફિલ્મ રિલીઝ થઈ નથી.

4 Replies to “રિયા ચક્રવર્તીએ પોતાની નવી તસવીર નવી ઉત્સાહ સાથે શેર કરી, કહ્યું- કદી હાર મારો નહીં…

  1. 965189 100608a good deal lately with my father so hopefully this will get him to see my point of view. Fingers crossed! mortgage banker new york 481889

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *