News

પત્નીના સ્નાનનો વીડિયો બનાવી રહ્યો હતો માણસ…કૅમેરા માં કેદ થયું આવું ભયાનક … કમજોર દિલ વાળા વાળા ન જુઓ…

ભૂત, આત્મા, વેમ્પાયર અને સ્પિરિટ જેવી વસ્તુઓ ખરેખર અસ્તિત્વમાં છે કે નહીં તે અંગે હજુ પણ ચર્ચા ચાલી રહી છે. કેટલાક લોકો દલીલ કરે છે કે જો તમે ભગવાનમાં વિશ્વાસ કરો છો, તો તમારે ભૂત -પ્રેતમાં પણ માનવું પડશે. દુનિયામાં સારી અને ખરાબ બંને શક્તિઓ છે. માર્ગ દ્વારા, જો તમે ઇન્ટરનેટ પર સર્ચ કરો છો, તો તમને અહીં ભૂત સાથે જોડાયેલા ઘણા વીડિયો અને ચિત્રો મળશે. આમાંથી કેટલાક સત્યની એટલી નજીક છે કે એક ક્ષણ માટે પણ આપણે આ દુષ્ટ શક્તિઓમાં વિશ્વાસ કરવાનું શરૂ કરીએ છીએ.

ઘણી વખત એવું બને છે કે કેટલીક ભૂતિયા ક્રિયા કેમેરામાં જ કેદ થઈ જાય છે. આજે અમે તમને આવો જ એક વીડિયો બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ. જ્યારે તમે આ વિડીયો જોશો ત્યારે એક ક્ષણ માટે તમે પણ ભૂતનાં અસ્તિત્વ વિશે વિચારવા મજબૂર થઈ જશો. વાસ્તવમાં સોશિયલ મીડિયા પર આ દિવસોમાં એક વીડિયો ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જો કે આ વીડિયો થોડો જૂનો છે, પરંતુ ફરી એક વખત તે લોકોના મનમાં ભૂત વિશે સવાલો ઉભા કરી રહ્યો છે.

આ વીડિયોમાં એક પુરુષ તેની પત્નીનો ન્હાવાનો વીડિયો બનાવે છે. પ્રથમ, તે પત્નીના બાથરૂમની અંદર ઝલક કરે છે. આ દરમિયાન તેની પત્ની પડદા પાછળ મસ્તી કરી રહી છે. તેણીને ખબર નથી કે તેનો પતિ કેમેરા સાથે બાથરૂમમાં પ્રવેશ્યો છે. પરંતુ જલદી પત્નીને ખબર પડે છે કે તેનો પતિ તેના સ્નાનનો વીડિયો બનાવી રહ્યો છે, તે ટુવાલ લપેટીને, શાવર બંધ કરે છે અને બાથરૂમમાંથી બહાર નીકળે છે.

પત્નીની વિદાયથી પતિ નિરાશ છે. આ પછી તે વળે છે અને બાથરૂમની બહાર જવાનું શરૂ કરે છે, પરંતુ પછી તે બાથરૂમમાં પડદા પાછળથી અવાજ સાંભળે છે. પછી બાથરૂમમાં શાવર અચાનક ચાલુ થઈ જાય છે. પતિ વિચારે છે કે બીજું કોઈ તેની પત્ની સાથે બાથરૂમમાં સ્નાન કરતો હતો. આવી સ્થિતિમાં, તે તપાસવા માટે સ્ક્રીન પર જાય છે. પણ પછી અચાનક તેની સામે એક ડરામણી છોકરીની આકૃતિ ઉભરી આવે છે. આ જોઈને પતિ ડરી જાય છે. જોકે પાછળથી તે પાછા જવાની અને પડદો દૂર કરવાની હિંમત કરે છે, પરંતુ અંદર કોઈ નથી.

હવે વીડિયો બનાવનાર વ્યક્તિએ પોતાના આત્માને પોતાના કેમેરામાં કેદ કર્યો હોવાનો દાવો કર્યો છે. સાથે જ કેટલાક લોકો તેને નકલી પણ કહી રહ્યા છે. જોકે, જે વ્યક્તિએ વીડિયો બનાવ્યો છે તે દાવો કરે છે કે આ એક સાચી ઘટના છે. ત્યાં કોઈ દુષ્ટ શક્તિ આવી હશે. હવે આ વિડીયો જોઈને જાણો કે સાચું શું છે અને ખોટું શું છે.

માર્ગ દ્વારા, આ વિડિઓ જોયા પછી, ભૂત વિશે તમારો અભિપ્રાય શું છે? શું તમે આત્માઓમાં માનો છો? શું તમારી સાથે ક્યારેય આવી ભૂતિયા ઘટના બની છે? જો હા, તો ટિપ્પણી વિભાગમાં તમારા ભયાનક અનુભવો શેર કરો. જો તમને વિડિઓ ગમ્યો હોય તો અન્ય લોકો સાથે શેર કરો.

3 Replies to “પત્નીના સ્નાનનો વીડિયો બનાવી રહ્યો હતો માણસ…કૅમેરા માં કેદ થયું આવું ભયાનક … કમજોર દિલ વાળા વાળા ન જુઓ…

  1. Pingback: 1spanking
  2. 987330 743020This will be a fantastic blog, could you be involved in doing an interview about how you created it? If so e-mail me! 840227

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *