News

હથેળીની આ રેખા લોટરીની નિશાની આપે છે, જાણો તમારી હથેળીમાં પણ આવી રેખા છે કે નહીં…

આ રેખાઓ દર્શાવે છે કે તમને અચાનક નાણાકીય લાભ મળી શકે છે. શું તમારા હાથમાં પણ આ રેખાઓ છે?

કહેવાય છે કે નસીબથી વધારે અને સમય પહેલા કોઈને કંઈ મળતું નથી. એટલું જ નહીં, લોકોના હાથ પરની રેખાઓ નક્કી કરે છે કે વ્યક્તિ કેટલી નસીબદાર હશે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર આપણી હથેળી પર કેટલીક એવી રેખાઓ છે, જે વ્યક્તિને ધનવાન બનાવી શકે છે. નસીબ રેખા સિવાય, સૂર્ય રેખાની સ્થિતિ વ્યક્તિના નસીબ, સંપત્તિ અને ખ્યાતિ વિશે જણાવે છે. બીજી બાજુ, જો સૂર્ય રેખાની સ્થિતિ સારી હોય તો વ્યક્તિને લોટરી લાગી શકે છે અથવા અચાનક મહેનત વગર પૈસા મળી શકે છે.

સમજાવો કે હાથ પરની રેખાઓ પૈસા મેળવવાનું અને જવાનું બંને સૂચવે છે. વ્યક્તિ માત્ર પોતાની મહેનતથી પૈસા કમાતો નથી, પણ નસીબની દયા પણ ક્યારેક તેને મહેનત વગર ઘણા પૈસા આપે છે. હથેળીની રેખાઓ પણ આવા યોગ બનાવે છે જે જણાવે છે કે વ્યક્તિને અચાનક ક્યાંકથી ઘણા પૈસા મળશે. આ પૈસા તેને તેના નસીબને કારણે સ્પષ્ટ રીતે આપવામાં આવ્યા છે, જેમ કે કોઈ સંબંધીની મિલકત મેળવવી, લોટરી પકડવી અથવા ક્યાંકથી ખજાનો મેળવવો. તો ચાલો આપણે એ રીતે જાણીએ કે હાથની કઈ રેખાઓ લોટરી વગેરેના સંકેતો આપે છે.

આ રીતે લોટરીનો સરવાળો રચાય છે …

આ યોગ વ્યક્તિની હથેળીની સૂર્ય રેખા દ્વારા પ્રગટ થાય છે. આ રેખા ચંદ્ર પર્વતથી શરૂ થાય છે અને આંગળીના મૂળ સુધી જાય છે.

1) જો સૂર્ય રેખા કાંડા સુધી લંબાય છે, તો વ્યક્તિ નાની ઉંમરે ખ્યાતિ મેળવે છે. તે જ સમયે, જો આ રેખા હૃદય રેખા અને રિંગ આંગળી વચ્ચે ફેલાયેલી હોય, તો વ્યક્તિને 40 વર્ષની ઉંમર પછી સફળતા અને ખ્યાતિ મળે છે.

2) સૂર્ય રેખા ખૂબ સારી હોવા ઉપરાંત, જો જીવન રેખા અને મગજની રેખા મળીને ત્રિકોણ બનાવે છે, તો આવી વ્યક્તિને મોટી લોટરી લાગવાની સંભાવના છે.

3) જો કોઈ વ્યક્તિના હાથમાં અડધી સૂર્ય રેખા ન હોય તો તે વ્યક્તિ તેના જીવનના બીજા તબક્કામાં ખ્યાતિ પ્રાપ્ત કરે છે.

4) સૂર્ય રેખા સિવાય ભાગ્ય રેખા વ્યક્તિના નસીબ વિશે જણાવે છે, પરંતુ કેટલાક લોકોના હાથમાં ભાગ્ય રેખા હોતી નથી, આવી સ્થિતિમાં સૂર્ય રેખા તેમના નસીબ અને સમૃદ્ધિ વિશે જણાવે છે.

5) જે લોકોના હાથમાં આ બે રેખાઓ નથી, તેઓ પણ સફળતા મેળવે છે પરંતુ તેના માટે તેમને સંઘર્ષ કરવો પડે છે.

9,567 Replies to “હથેળીની આ રેખા લોટરીની નિશાની આપે છે, જાણો તમારી હથેળીમાં પણ આવી રેખા છે કે નહીં…

  1. © 2021 Southwest Iowa Association of REALTORS. (SWIAR). All rights reserved. Information deemed reliable, but not guaranteed. Information is provided exclusively for consumers personal, non-commercial use and may not be used for any purpose other than to identify prospective properties. Listing information last updated on November 16th, 2021 at 2:44am. We have assembled a great team of Agents who cover every area of San Miguel de Allende Real Estate, from retirement, vacation Homes and ranches, to residential and commercial Investments. 12 Forest Hills Drive Levant ME Legal & disclaimers Advertised sample monthly payments are based on principal and interest only. Other fees such as taxes, insurance and HOA are not included and will increase the sample monthly payment amount. This is not an offer to lend. Prices, rates, terms, features, amenities, floor plans, elevations, designs, materials, square footages, fees and descriptions are subject to change at any time without notice. CAL DRE #02064225, LGI Realty – California, Inc. LGI Realty – Minnesota, LLC. License No. BC721730. WV Martha Rose, Broker. NV License No. B.1002074. LGI Homes – Oregon, LLC. https://wiki-canyon.win/index.php/Medical_property_for_sale Investor’s Alert! This home features 4 bedrooms, 2.75 baths, 63,142 sq ft lot area, 2,550 sq ft living area located in heather Highlands. Learn about the short sale process and how to navigate purchasing this type of listing. In real estate, a short sale takes place when an owner sells their house below its mortgage value. This typically happens when the owner is under financial distress and is behind on mortgage payments. The owner is obligated to sell their home to a third party, while the proceeds of the sale go to the lender. The lender must approve the short sale before it happens. The process of a short sale can often take as long as a year due to the scale of paperwork involved. Comment optional Comment optional Comment optional Welcoming covered front porch for casual gatherings, interior spaces rich in craftsman elements establish an intimate sense of home. Formal living w/lead glass french doo…

  2. Howdy! Do you know if they make any plugins to assist with SEO? I’m trying to get my blog to rank for some targeted keywords but I’m not seeing very good success. If you know of any please share. Thank you!