Uncategorized

આ 2 રાશિની કિસ્મત કોયલની જેમ બોલી ઉઠશે, આવશે પૈસા….

ભાવિ જવાબદારીઓ માટે આજે તમારી માનસિક તાકાત છોડશો નહીં. પ્રકૃતિમાં હળવાશ કામ પર તમારી છબી બગાડે છે. Mistakeફિસના કામમાં ભૂલ વિના કોઈ બેદરકારીથી કાર્યવાહી કરવી પડશે, તો જ ઉચ્ચ અધિકારીઓ વચ્ચેની છબી વધુ સારી રહેશે. જો તમે વ્યવસાય કરી રહ્યા છો, તો નાની મહત્વપૂર્ણ યાત્રાઓ તમને સારો ફાયદો લાવશે. યુવાનોએ પોતાને અપગ્રેડ કરવાની અને સંપર્કો વધારવાની જરૂર છે. આરોગ્યને લગતા હવામાનના બદલાવની વચ્ચે, શરદી-ખાંસી સિવાય, ડેન્ગ્યુ, મેલેરિયા પ્રત્યે સાવધ રહેવું જોઈએ. સંયુક્ત કુટુંબમાં અસ્થિરતા હોઈ શકે છે. તમારી પોતાની જવાબદારી કરતાં સમસ્યાને વધુ હલ કરવાનો પ્રયાસ કરવો તે યોગ્ય રહેશે.

આજે નિર્ણયમાં મૂંઝવણ છે. ભાવનાત્મકતા છોડીને મન અને ક્રિયાની સકારાત્મકતા જાળવી રાખો. કામમાં બિનજરૂરી વિલંબ સારું નથી. કાર્યક્ષેત્રમાં પોતાને  રાખવાથી પ્રગતિનો માર્ગ ખુલશે. કોઈ વિદેશી કંપનીમાં નોકરીની ઓફર આવી શકે છે. ધંધામાં જલ્દીથી નફાની સ્થિતિ સર્જાશે. વેપારીઓએ ગ્રાહકોની પસંદ કરતા વધારે નાપસંદ પર નજર રાખવી પડશે. આયુર્વેદ વધુ સારા સ્વાસ્થ્ય માટે ફાયદાકારક રહેશે. રોગચાળા પ્રત્યેની બેદરકારી સારી નથી, નહીં તો અચાનક તબિયત લથડી શકે છે. ઘરના સભ્યોની વાતની અવગણના કરવી તે યોગ્ય નથી, જ્યારે સક્રિય હોય, ત્યારે મહત્વપૂર્ણ વિષયો પર કામ કરતા રહેવું. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

આ દિવસે તમારે કર્મની સાથે ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક કાર્યોમાં સક્રિય ભાગ લેવાની જરૂર છે. કાર્યસ્થળ પર તમારે તમારી ક્ષમતા કરતાં વધુ સખત મહેનત કરવી પડી શકે છે. જીવનસાથી બીમાર પડવાની સ્થિતિમાં, તેમનું કાર્ય પણ તમારો હિસ્સો રહેશે. બોસ તમારા કામની દેખરેખ રાખે છે, તેથી તેમને સોંપાયેલા કાર્યોમાં બેદરકાર ન બનો. સોના-ચાંદીના વેપારીઓ કંઈક અસ્વસ્થ દેખાશે. સર્વિકલ દર્દીઓએ સ્વાસ્થ્યમાં સજાગ રહેવું પડશે. તમે બેસવાની રીત બદલો. શ્વસન દર્દીઓ સાવધ રહેવું જોઈએ. પરિવારના સભ્યોએ પણ ખાસ કાળજી લેવી જોઈએ. પરિવારમાં તમારા પ્રિયજનોના સહયોગથી, તમે તમારી જાતને મજબૂત જોશો.

આ દિવસે કામ પ્રત્યેની વફાદારી અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો કરવો પડશે. સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં સક્રિય લોકો માટે પણ નફાની સ્થિતિ છે. જો કોઈ તમને officeફિસમાં બિનજરૂરી રીતે પરેશાન કરે છે, તો તમે તેને જલ્દીથી હાર આપી શકશો. Withફિસમાં ટીમ સાથે એક થવું. વેપારીઓએ મોટા સોદાબાજીથી થોડુંક બંધ કરવું પડશે. હવે આર્થિક નુકસાન થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યમાં આંખોની સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. આવા વૃદ્ધ લોકો જેમની તાજેતરમાં સર્જરી થઈ છે, તેઓએ ચેપ ટાળવો જોઈએ. ધાર્મિક વિધિઓ અને માંગલિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લઈ શકાય છે. પરિવારમાં કોઈના સંબંધની બાબત નક્કી થઈ શકે છે.

આ છે તે રાશિઓ :
સિંહ,મકર,કુંભ ,મેષ ,મીન

8 Replies to “આ 2 રાશિની કિસ્મત કોયલની જેમ બોલી ઉઠશે, આવશે પૈસા….

  1. 617897 370286Aw, this became an extremely nice post. In idea I would like to set up writing like that furthermore – taking time and actual effort to produce a great article but what / issues I say I procrastinate alot via no indicates appear to get something completed. 70891

  2. 838047 843739 An interesting discussion is worth comment. I feel that you should write a lot more on this topic, it might not be a taboo topic but typically folks are not enough to speak on such topics. To the next. Cheers 242683

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *