Uncategorized

આના કારણે, ઇશા દેઓલ લાંબા સમયથી ફિલ્મોમાંથી ગાયબ હતી, અભિનેત્રીએ તેની કારકિર્દી વિશે આ ખુલાસો કર્યો.

2011 પછી, ધર્મેન્દ્ર અને હેમા માલિનીની પ્રિય ઈશા દેઓલ આ ફિલ્મ સાથે ફરી ફિલ્મના પડદા પર પરત ફરી રહ્યા છે.

ધર્મેન્દ્ર અને હેમા માલિનીની પ્રિય ઈશા દેઓલ 2000 ના દાયકામાં બોલિવૂડમાં સક્રિય હતી. વર્ષ 2002 માં, તેમણે ‘કોઈ મેરે દિલ સે પૂછે’ થી પોતાની ફિલ્મી કારકિર્દીની શરૂઆત કરી. પરંતુ 2011 પછી તેણે મોટા પડદાથી અંતર બનાવી લીધું. તે જ સમયે, તાજેતરમાં, ઈશાએ આ વિષય પર ખુલ્લેઆમ વાત કરી છે કે તેણે 10 વર્ષ સુધી બોલીવુડથી અંતર કેમ બનાવ્યું હતું. એશા દેઓલ હવે અજય દેવગણની વેબ સિરીઝ ‘રુદ્ર – ધ એજ ઓફ ડાર્કનેસ’ સાથે કમબેક કરી રહી છે. તો ચાલો જાણીએ ઈશા દેઓલ સાથે જોડાયેલી વાર્તા…

તમને જણાવી દઈએ કે બોલીવુડ અભિનેત્રી ઈશા દેઓલ અંગત જીવન સાથે પોતાની ફિલ્મી કારકિર્દી માટે હેડલાઈન્સમાં રહે છે. ગયા મહિને તે પોતાની શોર્ટ ફિલ્મ એક દુઆને લઈને ચર્ચામાં હતી. તે લાંબા સમય પછી ફિલ્મી પડદે દેખાયો છે. તે જ સમયે, ઈશાએ વર્ષ 2011 પછી ફિલ્મોથી અંતર રાખવા બાબતે એક ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન કહ્યું કે તે તેના અંગત જીવનમાં વ્યસ્ત થઈ ગઈ છે.

મહત્વની વાત એ છે કે, ઈશા દેઓલે કહ્યું, “આ મારી સ્થિતિ હતી. હું ભરત તખ્તાની (અભિનેત્રીના પતિ) સાથે સ્થાયી થવા માંગતો હતો અને કુટુંબ શરૂ કરવા માંગતો હતો. હું હમણાં જ પ્રેમમાં પડ્યો અને ખુશ હતો. પછી હું કૌટુંબિક માર્ગ પર ગયો, અને જ્યારે તમારા બાળકો ખૂબ નાના હોય, ત્યારે દરેક વસ્તુ પર યોગ્ય ધ્યાન આપવું જોઈએ. તમારે યોગ્ય સમયે યોગ્ય વસ્તુઓ કરવી પડશે. હું તેમાં સામેલ હતો. ” એટલું જ નહીં, અભિનેત્રીના મતે, સૌથી મહત્વની બાબત એ છે કે એક મહિલાએ પોતાની જાતને સ્થાયી કરવી અને એક પરિવાર છે.

આ સિવાય ઈશા દેઓલે પોતાની કારકિર્દી વિશે અન્ય ઘણા ખુલાસા કર્યા. તમને જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં ફિલ્મ ફેસ્ટિવલ OTT પ્લેટફોર્મ પર ચાલ્યો હતો, જે અંતર્ગત શોર્ટ ફિલ્મો બતાવવામાં આવી હતી. એશા દેઓલની પ્રથમ હોમ પ્રોડક્શન ફિલ્મ એક દુઆ ભી ફેસ્ટિવલ અંતર્ગત સીધા જ વૂટ સિલેક્ટ પર રિલીઝ થઈ હતી. એક દુઆ ભ્રૂણ હત્યા સામેના સંદેશ સાથે હૃદયસ્પર્શી વાર્તા છે.

એશા દેઓલે પોતે આ ફિલ્મમાં મુખ્ય ભૂમિકા ભજવી હતી. આ ફિલ્મનું નિર્દેશન રાજકમલ મુખર્જીએ કર્યું છે, જેમણે અગાઉ ઈશા સાથે શોર્ટ ફિલ્મ કેકવોકનું સહ-નિર્માણ કર્યું છે. એક દુઆની વાર્તા મુંબઈમાં રહેતી આબિદાની છે. પતિ સુલેમાન ટેક્સી ચલાવે છે. AC સાથે ખાનગી ટેક્સીઓનો ટ્રેન્ડ વધવાના કારણે સુલેમાનની કમાણી પર અસર પડી છે. પરિવાર આર્થિક સંકટમાંથી પસાર થઈ રહ્યો છે. લોન લઈને ગુજરાન ચલાવવું. બંનેને એક પુત્ર છે, જે શાળામાં અભ્યાસ કરે છે. ઘરમાં એક દીકરી પણ જોવા મળે છે, પરંતુ આબિદા સિવાય કોઈ તેની પરવા કરતું નથી અને આબિદા દીકરી દુઆને ખૂબ પ્રેમ કરે છે.

તે જ સમયે, ઈશાના આગામી પ્રોજેક્ટ વિશે વાત કરો. તેથી તે વેબ સીરીઝ ‘રુદ્ર’ થી કમબેક કરી રહી છે. તેના પુનરાગમન પર, એશાએ કહ્યું કે અજય સાથે ફરી કામ કરવું એ એવી વસ્તુ છે જેની હું પૂરેપૂરી રાહ જોઈ રહ્યો છું. તે વેબ સિરીઝ ‘રુદ્ર’માં પોતાનો દમદાર અભિનય બતાવશે. તે જાણીતું છે કે ‘રુદ્ર – ધ એજ ઓફ ડાર્કનેસ’ બ્રિટિશ વેબ સિરીઝ ‘લ્યુથર’ની રિમેક છે. આ વેબ સિરીઝ ટૂંક સમયમાં ડિઝની હોટસ્ટાર VIP પર શરૂ થશે. તેની વાર્તા એક પોલીસ અધિકારીની આસપાસ ફરે છે અને પાત્ર ગ્રેડ શેડમાં છે.

ઈશા ફિલ્મો

વર્ષ 2002 માં ઈશાએ ‘કોઈ મેરે દિલ સે પૂચે’ થી પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી. આ ફિલ્મ માટે તેને ‘બેસ્ટ ફિમેલ ડેબ્યુ’ માટે ફિલ્મફેર એવોર્ડ પણ મળ્યો હતો. તે જ સમયે, ઈશા છેલ્લે 2011 માં આવેલી ફિલ્મ ‘ટેલ મી ઓ ખુદા’માં જોવા મળી હતી. 2012 માં લગ્ન બાદ તેણે ફિલ્મોમાંથી બ્રેક લીધો હતો. ઈશાને બે દીકરીઓ છે. તમને જણાવી દઈએ કે ઈશાએ ‘ના તુમ જાનો ના હમ’, ‘ક્યા દિલ ને કહા’, ‘યુવા’, ‘ધૂમ’, ‘દસ’, ‘નો એન્ટ્રી’ અને ‘હાઈજેક’ જેવી ફિલ્મોમાં બોલિવૂડ આપ્યું છે, પરંતુ ઈશા તેની કારકિર્દી વધારે ચમકતી નહોતી.

One Reply to “આના કારણે, ઇશા દેઓલ લાંબા સમયથી ફિલ્મોમાંથી ગાયબ હતી, અભિનેત્રીએ તેની કારકિર્દી વિશે આ ખુલાસો કર્યો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *