Cricket

ભૂતપૂર્વ પાકિસ્તાની કેપ્ટને સૂચવ્યું કે શાસ્ત્રી પછી ટીમ વિરાટનો કોચ હોવો જોઈએ…

બટ્ટે કહ્યું કે જે પણ નવા કોચ બનશે, તેણે ખેલાડીઓ સાથે સારો સંબંધ જાળવવો જોઈએ અને તેમને કમ્ફર્ટ ઝોનમાં રાખવો જોઈએ. રવિ શાસ્ત્રી બાદ રાઠોડ મુખ્ય બનવાની ચર્ચા જોરશોરથી ચાલી રહી છે. રાઠોડ તેના સમયમાં સ્ટાઇલિશ ખેલાડી હતા અને હાલમાં તે ટીમના બેટિંગ કોચ છે.

નવી દિલ્હી: હવે જ્યારે ભારતીય કોચ રવિ શાસ્ત્રીનો કાર્યકાળ સમાપ્ત થવાનો સમય નજીક આવી રહ્યો છે. અને શાસ્ત્રીએ એ પણ આપ્યું છે કે તેઓ આગામી ટર્મ નથી ઈચ્છતા, તેથી ક્રિકેટ કોરિડોરમાં ચર્ચાએ વેગ પકડ્યો છે કે ટીમ વિરાટના આગામી કોચ કોણ હશે. તમને જણાવી દઈએ કે રવિ શાસ્ત્રીનો કાર્યકાળ એક મહિના પછી રમાનારા ટી 20 વર્લ્ડ કપ સાથે સમાપ્ત થશે

ભૂતપૂર્વ પાકિસ્તાની કેપ્ટને સૂચવ્યું કે શાસ્ત્રી પછી ટીમ વિરાટનો કોચ હોવો જોઈએ
પાકિસ્તાનના ભૂતપૂર્વ કેપ્ટન સલમાન બટ્ટ

નવી દિલ્હી: હવે જ્યારે ભારતીય કોચ રવિ શાસ્ત્રીનો કાર્યકાળ સમાપ્ત થવાનો સમય નજીક આવી રહ્યો છે. અને શાસ્ત્રીએ એ પણ આપ્યું છે કે તેઓ આગામી ટર્મ નથી ઈચ્છતા, તેથી ક્રિકેટ કોરિડોરમાં ચર્ચાએ વેગ પકડ્યો છે કે ટીમ વિરાટના આગામી કોચ કોણ હશે. તમને જણાવી દઈએ કે રવિ શાસ્ત્રીનો કાર્યકાળ એક મહિના પછી રમાનારા ટી 20 વર્લ્ડ કપ સાથે સમાપ્ત થશે.
પણ વાંચો
હ્યુન્ડાઇ i20 એન લાઇનઅપ લોન્ચ તારીખ જાહેર
હ્યુન્ડાઇ i20 એન લાઇનઅપ લોન્ચ તારીખ જાહેર
78 રનમાં ઓલઆઉટ થયા બાદ લોકોએ સોશિયલ મીડિયા પર ટીમ ઇન્ડિયાના સમાચાર ઉગ્રતાથી લીધા હતા.
78 રનમાં ઓલઆઉટ થયા બાદ લોકોએ સોશિયલ મીડિયા પર ટીમ ઇન્ડિયાના સમાચાર ઉગ્રતાથી લીધા હતા.
કિયા સેલ્ટોસ એક્સ-લાઇન ટ્રીમ બતાવવામાં આવી છે, ટૂંક સમયમાં લોન્ચ થશે
કિયા સેલ્ટોસ એક્સ-લાઇન ટ્રીમ બતાવવામાં આવી છે, ટૂંક સમયમાં લોન્ચ થશે

સલમાન બટ્ટે વિગતવાર સમજાવ્યું કે હાર્દિક પંડ્યાની વાસ્તવિક સમસ્યા ક્યાં છે

તાજેતરમાં જ જ્યારે શ્રીલંકા પ્રવાસ માટે ભારતીય કોચ તરીકે રાહુલ દ્રવિડની નિમણૂક કરવામાં આવી હતી, ત્યારે જ આ ચર્ચાઓએ વેગ પકડ્યો હતો. ચર્ચાઓ અને અટકળો એવી હતી કે બોર્ડે દ્રવિડ માટે મેદાન તૈયાર કર્યું છે. પરંતુ આ ચર્ચાનો અંત ત્યારે આવ્યો જ્યારે દ્રવિડે ફરી એક વખત નેશનલ ક્રિકેટ એકેડમી (NCA) ના ડિરેક્ટર પદ માટે અરજી કરી. આ મુદ્દે પાકિસ્તાનના પૂર્વ કેપ્ટન સલમાન બટ્ટે નવા કોચનું નામ સૂચવ્યું છે.

અમે વિરાટની યુક્તિઓથી પ્રભાવિત નહીં થઈએ, ઈંગ્લિશ કેપ્ટન જો. મૂળ બોલ્યો

બટ્ટે પોતાની યુટ્યુબ ચેનલ પર કહ્યું કે બેટિંગ કોચ વિક્રમ રાઠોડ ટીમ વિરાટના આગામી મુખ્ય કોચ બની શકે છે. ભૂતપૂર્વ પાકિસ્તાની કેપ્ટને કહ્યું કે જ્યારે કોઈ ટીમ વર્તમાન ભારત જેટલી મજબૂત હોય ત્યારે તેને કોચની જરૂર હોતી નથી, પરંતુ જ્યારે કોઈ વ્યક્તિ પહેલેથી જ વર્તમાન ઘટનાઓનો હિસ્સો હોય ત્યારે રાઠોડ ખૂબ જ સારી રીતે ફિટ બેસે છે. જોકે, બટ્ટે કહ્યું કે જો કોઈ વિદેશી કોચ અરજી નહીં કરે તો રાઠોડને પસંદ કરી શકાય છે.

બટ્ટે કહ્યું કે જે પણ નવા કોચ બનશે, તેણે ખેલાડીઓ સાથે સારો સંબંધ જાળવવો જોઈએ અને તેમને કમ્ફર્ટ ઝોનમાં રાખવો જોઈએ. રવિ શાસ્ત્રી બાદ રાઠોડ મુખ્ય બનવાની ચર્ચા જોરશોરથી ચાલી રહી છે. રાઠોડ તેના સમયમાં સ્ટાઇલિશ ખેલાડી હતા અને હાલમાં તે ટીમના બેટિંગ કોચ છે.

 

6 Replies to “ભૂતપૂર્વ પાકિસ્તાની કેપ્ટને સૂચવ્યું કે શાસ્ત્રી પછી ટીમ વિરાટનો કોચ હોવો જોઈએ…

  1. hello!,I like your writing so so much! share we communicate extra about your article on AOL? I need an expert on this area to resolve my problem. May be that is you! Taking a look forward to peer you.

  2. 83746 600760Hello there. I required to inquire some thingis this a wordpress internet site as we are thinking about transferring across to WP. Moreover did you make this theme all by yourself? Cheers. 458531

  3. 532542 302043Private Krankenversicherung – Nur dann, wenn Sie sich fr die Absicherung ber die Rentenversicherung entschieden haben, dann knnen Sie sich sicher sein, dass Sie im Alter so viel Geld haben, damit Sie Ihren Lebensstandard halten knnen. 637765

  4. Those are yours alright! . We at least need to get these people stealing images to start blogging! They probably just did a image search and grabbed them. They look good though!

  5. Hey! Would you mind if I share your blog with my twitter group? There’s a lot of folks that I think would really appreciate your content. Please let me know. Many thanks

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *