Bollywood

આ સ્ટાર્સે KISS નહીં કરવાના શપથ લીધા હતા, મોટી રકમ જોઈને તેઓએ શપથ તોડ્યા …

બોલીવુડમાં આજે બોલ્ડ દ્રશ્યો ખૂબ સામાન્ય છે. આજકાલ, નિર્માતાઓએ સ્ક્રીન પર રોમાંસ બતાવવાની વ્યાખ્યા સંપૂર્ણપણે બદલી નાખી છે.

સમયની સાથે ફિલ્મ જગત ને પણ સ્વીકારી લે છે કે તે આજે સમય માં મેકર્સ ની સાથે છે કિસિંગ સીન ફિલ્મોમાં બેહદ આમ હોતા હોય છે. આજે આજની નવી પીઠડી પણ નથી.

સ્ક્રિપ્ટ કી ડિમાન્ડ પર તોડની પારી નો કિસિંગ પોલિસી

તેમ છતાં, ઘણા સિતારાઓ પણ છે, જેઓ ભલામણ કરે છે કે, નો કિસિંગ પોલિસી કોઓરયા અને કોઈ પણ ફિલ્મ પહેલા તમે સાફ કરી શકો છો. પરંતુ સ્ક્રિપ્ટ અને ફિલ્મ ડિમાન્ડની જરૂર પડશે આજે અમે તમારા આ લેખમાં કલાકારો વિશે કહીએ છીએ કે તમે શા માટે છો?

ઈશ્વર્ય રાય બધન

શિશુ કુટુંબ બહુ અને બોલીવૂડ સૌથી વધુ ચેહતી સિતારા ઈશ્વર્યા રાયન જ્યારે જ્યારે તમારી કારીગરની વાત કરે છે, ત્યારે તે કોઈ પણ વ્યક્તિને સ્ક્રીન સાથે લિપ લॉकક કરવા માટે સાફ ઈન્કાર કરે છે. પરંતુ જ્યારે વર્ષ 2006 માં ફિલ્મ ધૂમ 2 હું તે સમયે કહાનીની ડિમાન્ડ સમજતી હતી એશ્વર્યા રાય બર્ન ને નેતિક રોશન કો લિપ-લॉकક. વધુમાં કરીના ને રણબીર ની સાથે ‘એ દિલ છે મુશ્કેલ’ માં પણ કહ્યું છે.

અજય દેવગણ

એકશન હો કે કોમેડી અજય દેવગણ ને તમારા 25 વર્ષ કરિયર માં અજય ક્યારેય કોઈની સાથે લિપ-લॉकક નથી. પરંતુ તેમના દ્વારા નિર્દેશિત ફિલ્મ ‘બીજી’ માં તે પોતાનું નો કિસિંગ પોલિસી કો-સ્ટાર એરિકા કોર્ડ કરે છે. આ વિશેની વાત અજય ને કહે છે કે, તે લખે છે, ક્યારેય નો-સ્ક્રીન કિસિંગ ક્લોઝ નથી. તેમની શિવાનીમાં ફિલ્મની ડિમાન્ડ બનશે

કરીના કપૂર ખાન

કરીના કપૂર ખાન ને શાદી પરંતુ તેની શાદી પછી તે પોતાની ક્લॉઝમાં નો કિસિંગ પોલિસી એડ કરે છે. પરંતુ વર્ષ 2016 માં આઇ કરીના કપૂર અને અર્જુન કપૂર સ્ટારર ફિલ્મ ‘કી એન્ડ કા’ માં સ્ક્રિપ્ટ કી ડિમાન્ડ કોર્ન થાય છે અર્જુન કપૂર ઓન-સ્કિન કરે છે. ફિલ્મ કરીના માટે પોતાની નો-સ્કિન કિસિંગ પોલિસી ક્લોઝ કો તોડ આપવામાં આવી છે.

સૈફ અલી ખાન

કરીના કપૂર ખાન સાથે-તેની સાથે પતી સૈફ અલી ખાન ને પણ શાદી બાદ નો-સ્ક્રીન કિસિંગ પોલીસી કો. પરંતુ તે પણ ફિલ્મની ડિમાન્ડ કોચ કરવામાં આવે છે. દરઅસલ જ્યારે તેની ફિલ્મ રંગીન થાય છે ત્યારે તે તેની સ્ક્રિપ્ટને ડિમાન્ડનો આધાર આપે છે.

શાહરૂખ ખાન

બોલીવૂડમાં તમારા રોમન્સના દમ પર શાહશાખ ખાનને ફિલ્મ જગતમાં રોમાન્સની નવી વ્યાખ્યા છે. પણ તે પણ સમય સાથે ચાલશે. બોલીવૂડ કેંગ ખાન શાહરોખ ખાનની ફિલ્મ ‘જ્યારે તક છે જાન’માં કટારીના કેફ સાથે લિપ-લॉकક કરવામાં આવી છે. શાહરૂખ કા કહાના થે યે સ્ક્રીન કી ડિમાન્ડ થી. ફિલ્મ કાજલ યશો ચોપડા ને જેકી કેર થી જોયે તો મન નથી લાગતું.

 

77 Replies to “આ સ્ટાર્સે KISS નહીં કરવાના શપથ લીધા હતા, મોટી રકમ જોઈને તેઓએ શપથ તોડ્યા …

  1. Most often since i look for a blog Document realize that the vast majority of blog pages happen to be amateurish. Not so,We can honestly claim for which you writen is definitely great and then your webpage rock solid.

  2. I just couldnt leave your website before saying that I really enjoyed the useful information you offer to your visitors… Will be back often to check up on new stuff you post!

  3. Wow, amazing blog layout! How long have you been blogging for? you make blogging look easy. The overall look of your site is wonderful, let alone the content!

  4. I think that may be an interesting element, it made me assume a bit. Thanks for sparking my considering cap. On occasion I get so much in a rut that I simply really feel like a record.

  5. Hiya, I am really glad I have found this information. Nowadays bloggers publish only about gossip and net stuff and this is actually frustrating.

  6. 34972 216960We are a group of volunteers and opening a new system in our community. Your web website given us with valuable data to function on. Youve done an impressive job and our entire community will be grateful to you. 821857

  7. Hey very cool site!! Man .. Beautiful .. Amazing .. I will bookmark your website and take the feeds also…I’m happy to find so many useful information here in the post, we need develop more strategies in this regard, thanks for sharing. . . . . .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *