News

માતા-પિતા આખી રાત 19 મહિનાના બાળકને એકલા મૂકી ટીવી જોતા રહ્યા, સવારે બાળકી મૃત હાલતમાં મળી આવી…

બાળકો ખૂબ નાજુક હોય છે. ખાસ કરીને જ્યારે તે નવજાત હોય ત્યારે તેણે ખાસ કાળજી લેવી પડે છે. નાના બાળકોને ઘણી જરૂરિયાતો હોય છે. તમે તેમને એક ક્ષણ માટે પણ એકલા છોડી શકતા નથી. તેમની ખાણીપીણીની આદતોથી લઈને સ્વચ્છતા સુધી, એવી ઘણી વસ્તુઓ છે જેની કાળજી લેવામાં ન આવે તો તે તેમના જીવન તરફ દોરી શકે છે. પછી બાળકો પણ ચંચળ છે. તેથી, તેણે પણ ધ્યાન રાખવું પડશે કે તે પોતાને નુકસાન ન પહોંચાડે. સામાન્ય રીતે બધા માતાપિતા તેમના નવજાત બાળકોની સારી સંભાળ રાખે છે.

પરંતુ આજે અમે તમને આવા બેદરકાર દંપતીનો પરિચય આપવા જઈ રહ્યા છીએ જેમની 19 મહિનાની પુત્રી ખરાબ ટેવના કારણે મૃત્યુ પામી હતી. વાસ્તવમાં બાળકના માતા -પિતાને ટીવી જોવાની અને ગેમ રમવાની ખરાબ ટેવ હોય છે. તે આખી રાત ટીવી જોવા અને મોબાઈલ પર ગેમ રમવામાં એટલો વ્યસ્ત હતો કે તેને ખબર પણ ન પડી કે તેની માસૂમ દીકરી ક્યારે પલંગ પરથી પડીને મરી ગઈ. હદ ત્યારે પહોંચી જ્યારે પોલીસને તપાસમાં ખબર પડી કે બાળકી મૃત્યુના પહેલા 3 દિવસ ભૂખી હતી.

આ ચોંકાવનારી ઘટના સ્કોટલેન્ડના એરડ્રીની છે. મૃતક યુવતીની ઓળખ કિયારા કોનરોય તરીકે થઈ છે. તપાસ દરમિયાન પોલીસને જાણવા મળ્યું કે માતા -પિતા આખી રાત ટીવી જોવા અને ગેમ રમવામાં વ્યસ્ત હતા. તેઓએ છોકરીને બીજા રૂમમાં છોડી દીધી હતી. તે બીજા દિવસે સવારે ત્રણ વાગ્યે જાગી ગયો, જ્યારે તેને બાળકના મૃત્યુની જાણ થઈ.

જ્યારે મામલો કોર્ટમાં પહોંચ્યો ત્યારે તેઓએ છોકરીના પિતાને દોષિત ઠેરવ્યા. તેની સામે આરોપ હતો કે તેણે છોકરીને જાણી જોઈને અવગણી હતી અને તેની સારી સંભાળ પણ નહોતી લીધી. છોકરીની માતા સામે કેટલાક આરોપો પણ લગાવવામાં આવ્યા હતા, પરંતુ બાદમાં ક્રોટે તેને નિર્દોષ છોડી દીધી હતી. આ બાબતે માતાએ કહ્યું કે દીકરીના મૃત્યુથી તે ખૂબ જ દુ sadખી છે. તેની ખરાબ આદતને કારણે તેની પુત્રી આજે તેમની વચ્ચે નથી.

પોલીસ તપાસમાં એવું પણ બહાર આવ્યું છે કે દંપતીએ ત્રણ દિવસથી છોકરીને ખાવા માટે કંઈ આપ્યું નહોતું. તેણે લાંબા સમય સુધી ઘરમાં નિર્દોષોને પણ એકલા છોડી દીધા હતા. જોકે, આ આરોપ પર માતાનું કહેવું છે કે છોકરીના મૃત્યુની સવારે તેણે છોકરીને પોતાનું દૂધ પીવડાવ્યું હતું. પરંતુ બાળકીના પોસ્ટ મોર્ટમ રિપોર્ટમાં આવા કોઈ પુરાવા મળ્યા નથી.

બીજી બાજુ, દંપતી વિશે સોશિયલ મીડિયા પર લોકોમાં ભારે ગુસ્સો છે. તેઓ કહે છે કે જ્યારે તમે બાળકોની યોગ્ય રીતે સંભાળ રાખી શકતા નથી તો પછી તમે તેમને કેમ બનાવો છો. તે ખૂબ જ દુ sadખદ છે કે ખરાબ વ્યસન અને માતા -પિતાની બેદરકારીને કારણે નિર્દોષને પોતાનો જીવ ગુમાવવો પડ્યો.

માર્ગ દ્વારા, આ સમગ્ર બાબત પર તમારો અભિપ્રાય શું છે, કૃપા કરીને અમને ટિપ્પણી દ્વારા જણાવો. ઉપરાંત, આ લેખ અન્ય લોકો સાથે શેર કરો જેથી આગલી વખતે કોઈ માતાપિતા ક્યારેય આવી ભૂલ ન કરે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *