Rashifal

હવે સૂર્યદેવ ના કિરણો ની ઝડપથી દોડશે આ રાશિવાળા નું નસીબ મળશે ખૂબજ લાભ અને ફાયદો..

સિંહ 
આજે તમારા કામ કેટલાક અજાણ્યા સહકારથી પૂર્ણ થશે. આજે તમને કોર્ટની બાબતોમાં રાહત મળશે. મનમાં પ્રસન્નતા રહેશે. આજે આવી રહેલી તકો પર નજર રાખો, તેનાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિ સુધરી શકે છે. તમારી વાણી પર સંયમ રાખો. આજે તમારા ઉચ્ચ સ્તરની ઉર્જાને સારા કામમાં લગાવો. નવા નાણાકીય સોદાને આખરી ઓપ આપવામાં આવશે અને પૈસા તમારી તરફ આવશે. કોઈપણ મોટો નિર્ણય લેતા પહેલા, પરિવારના વડીલોની સલાહ લો.

કન્યા 
આજે મનોરંજન, સૌંદર્ય પ્રસાધનો અને આભૂષણો વગેરે પર પૈસા ખર્ચ કરી શકાય છે. આ દિવસે આજે પારિવારિક વાતાવરણ પણ અસ્તવ્યસ્ત રહેશે. નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહો અન્યથા તમે ભાવનાત્મક રીતે નાખુશ થશો. જૂનો મિત્ર તમારા જીવનમાં ખુશીઓ લાવશે. જો તમે અત્યારે લવ લાઈફમાં કોઈ વચન ન આપો તો તે વધુ સારું રહેશે. ઘરમાં મોસમી રોગો ફાટી નીકળવાના કારણે દવાઓ પાછળ પૈસા ખર્ચવા પડશે. યુવાનોએ પોતાની કારકિર્દી અંગે જાગૃત રહેવાની જરૂર છે.

તુલા 
કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રમોશનની શક્યતાઓ છે. વેપારમાં લાભની શક્યતા છે. કેટલાક મિત્રો તમને ગુપ્ત રીતે મદદ પણ કરી શકે છે. સારો સમય ચાલી રહ્યો છે. અદાલતી કાર્યોમાં વિજય મેળવવાની સંભાવનાઓ છે. તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. કેટલાક અજાણ્યા કારણોને લીધે મનમાં ચિંતા અને પરેશાની પણ આવી શકે છે, તેથી આખો દિવસ સકારાત્મક ઉર્જા સાથે પસાર કરવો પડશે. આજે પ્રેમી અને જીવનસાથી તમારી મહાન તાકાત હશે. આજે અચાનક તમારા ઘરે મહેમાનો આવી શકે છે.

વૃશ્ચિક 
આજે તમે જે પણ કામ કરશો તેમાં તમને સફળતા મળશે. પરંતુ પ્રયત્નોમાં થોડો અભાવ હોવાથી તમારું કામ પણ અધૂરું રહી શકે છે. તમારી ખ્યાતિ વધશે અને તમે સરળતાથી દુશ્મનોને આકર્ષિત કરશો. આ રાશિના નવદંપતીઓને આજે લગ્નનો પ્રસ્તાવ મળશે. વિદ્યાર્થીઓના આત્મવિશ્વાસને ભૂલશો નહીં. ખોટા સમયે અને ખોટી જગ્યાએ તમારો ઉત્સાહ દર્શાવવો નુકસાનકારક સાબિત થઈ શકે છે.

79 Replies to “હવે સૂર્યદેવ ના કિરણો ની ઝડપથી દોડશે આ રાશિવાળા નું નસીબ મળશે ખૂબજ લાભ અને ફાયદો..

 1. Hello there! This post could not be written much better!

  Reading through this post reminds me of my previous roommate!
  He continually kept talking about this. I am going to send
  this information to him. Fairly certain he’ll
  have a good read. Many thanks for sharing!

 2. Excellent post. I was checking continuously
  this blog and I’m impressed! Extremely useful information particularly the last part
  🙂 I care for such info much. I was seeking this certain info for a long time.
  Thank you and best of luck.

 3. Hi! Someone in my Myspace group shared this website with us so I came to
  take a look. I’m definitely enjoying the information. I’m book-marking and will
  be tweeting this to my followers! Superb blog and
  outstanding design.

 4. If some one wishes expert view about blogging and site-building after that i
  advise him/her to pay a quick visit this weblog, Keep up the pleasant job.

 5. Pingback: 1bondage

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *