Rashifal

28 તારીખ થી 5 તારીખ સુધીમાં આ 3 રાશિના લોકોને મોટો ફાયદો મળશે મોટી ડીલ થશે

પૈસાની દ્રષ્ટિએ કેટલીક રાશિઓ માટે આજનો દિવસ અનુકૂળ છે. આજે તમને નાણાકીય બાબતોમાં સફળતા મળશે અને કેટલાક મામલાઓમાં તમારે સંઘર્ષ કરવો પડી શકે છે. આજનો દિવસ તમારા માટે કેવો રહેશે, જુઓ તમારું આર્થિક રાશિફળ… આજે તમારી રાશિના લોકોને મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારા ખોટા નિર્ણયોથી માનહાનિ થઈ શકે છે. વિચાર્યા વગર કોઈપણ કામ ન કરો. નકારાત્મક વિચારને કારણે તમે ખોટો નિર્ણય લઈ શકો છો. નકારાત્મક પ્રભાવથી બચવા માટે સૂર્યની ઉપાસના કરવાથી લાભ થશે. પૈસા સંબંધિત બાબતોમાં સમય સામાન્ય રહેશે.

તમારી રાશિના માર્કેટિંગ ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને સફળતા મળશે. બીજાના કહેવા પર વધુ પડતો વિશ્વાસ કરવાથી તમને નુકસાન થઈ શકે છે. ઉપરી અધિકારીઓ સાથે વિવાદમાં પડવાનું ટાળો. પૈસા સંબંધિત બાબતોમાં સમય કંઈ ખાસ નથી. તમે આ સમયે પૈસા બચાવી શકશો નહીં.આજે તમારો સમય અનુકૂળ નથી. આજે કોઈ નવું કામ શરૂ કરવાનું ટાળો, તો તમે લાભમાં રહેશો. કોઈ મોટો નિર્ણય લેવા માટે સમય યોગ્ય નથી. કામમાં અડચણો આવી શકે છે. તમારે ખોટા નિવેદનો કરવાથી બચવાની જરૂર છે. નાણાકીય બાબતોમાં કમાણી સારી રહેશે, પરંતુ અચાનક ખર્ચ તમારી પરેશાની વધારી શકે છે.

આ  રાશિના લોકો પર કામના સંબંધમાં વિશેષ દબાણ રહેશે. સમય પર કામ પૂર્ણ ન થવાને કારણે તમે પરેશાન થઈ શકો છો. આજે તમારે બિઝનેસ ડીલ કરવી પડી શકે છે. નવા કરારો પર હસ્તાક્ષર કરવાનો હવે યોગ્ય સમય નથી. કોઈ નિર્ણય ન લો. પૈસા સંબંધિત બાબતોમાં સમય સામાન્ય છે. પરિવારની જરૂરિયાતો પૂરી કરવા માટે પૈસા ખર્ચ થશે અને ભાગ્ય પણ તમારો સાથ આપશે. આજે તમે કોઈ કારણસર થાક અનુભવી શકો છો. કોઈપણ કામના વધુ પડતા કામને કારણે દબાણ વધી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત મામલાઓમાં આજે તમારે ભાગવું પડી શકે છે. બજેટ બનાવો અને પૈસા ખર્ચો. અચાનક મોટી રકમનો ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. બિનજરૂરી ખર્ચાઓથી દૂર રહો. આજે  તમારે ઓફિસ સંબંધિત મામલાઓને ઉકેલવા પડી શકે છે. વાતચીત દ્વારા કોઈપણ મામલાને ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરશો અને સફળતા મળશે. લોકો તમારી વાતોથી પ્રભાવિત થશે અને તમારા વિચારોને સમર્થન મળશે. ધીરજ રાખો અને આવનારા યોગ્ય સમયની રાહ જુઓ. પૈસા હશે અને તમને પ્રશંસા મળશે.

આજે તમારો દિવસ તેટલો અનુકૂળ નથી. તમને તમારા કોઈપણ કાર્યમાં ભાગ્યે જ સફળતા મળશે. લોકો વચનો આપીને કામ કરવાથી મોં ફેરવી શકે છે. આવા લોકોથી સાવધાન રહો. જમીન અધિગ્રહણની વાતચીતને આગળ વધારવા માટે સમય યોગ્ય નથી. નુકસાન થવાની સંભાવના છે. કમાણી માટે સમય સારો છે. સરકારી સ્ત્રોતોથી આવક થશે. અજમાયશમાં સફળતા મળશે.  આજનો દિવસ તમારા માટે સારો છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વિશેષ યોગદાન માટે સન્માન મળી શકે છે. ભાગ્ય સાથ આપશે અને અટકેલા કામ પૂરા થશે. મુશ્કેલ કાર્યો સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ કરશો. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે તમારા સંબંધો મજબૂત રહેશે. પૈસા સંબંધિત બાબતોમાં પણ સમય તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. નિર્ધારિત લક્ષ્યાંક હાંસલ કરવામાં સફળ રહેશે.

આજનો દિવસ તમારા માટે સારો નથી. આજે તમે કૌટુંબિક અથવા સંપત્તિના મામલાઓને કારણે તણાવમાં આવી શકો છો. ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય લેવાનું ટાળો. મનમાં અજ્ઞાત ડર તમારા કામમાં અવરોધો ઉભી કરી શકે છે. આર્થિક રીતે સમય સાનુકૂળ છે. અટકેલા પૈસા મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે અને આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે.  આજનો દિવસ તમારા માટે સાવધાન રહેવાનો છે. કામના દબાણને કારણે તમે પરેશાન અને નર્વસ થઈ શકો છો. આજે તમે બધાના હિતોનું ધ્યાન રાખશો અને આગળ વધશો તો તમારું કાર્ય પૂર્ણ થશે. બધા કામ સરળતાથી પૂરા થશે. જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ રહેશે. સારી કમાણી થવાની સંભાવના છે.

આજનો દિવસ તમારા માટે મુશ્કેલીઓથી ભરેલો હોઈ શકે છે. કોઈ મોટા નિર્ણયો લેવા માટે સમય યોગ્ય નથી. કામમાં યથાસ્થિતિ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. કોઈપણ પ્રકારની છેતરપિંડીથી બચવા માટે કોઈના પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. નિષ્ફળતાને કારણે નકારાત્મકતાને તમારા પર હાવી ન થવા દો. આર્થિક રીતે દિવસ સારો છે અને ભાગ્ય પણ સાથ આપશે. અપેક્ષા કરતાં વધુ ખર્ચ જણાય. મીનઃ મીન રાશિના લોકો માટે આજનો સમય સારો અને અનુકૂળ છે. તમને વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત સફળતા મળશે. તમારા વિરોધીઓ ચાહે તો પણ તમને નુકસાન પહોંચાડી શકશે નહીં. નકારાત્મક વિચારો ટાળો. કોઈપણ બાબતમાં સોદા કરવાનું ટાળો. કમાણીની સારી તકો મળશે, તેનો પૂરો લાભ લો. તમામ ગ્રહ નક્ષત્રો તમારા સહાયક બની રહ્યા છે.વરુશિક તુલા સિંહ

85 Replies to “28 તારીખ થી 5 તારીખ સુધીમાં આ 3 રાશિના લોકોને મોટો ફાયદો મળશે મોટી ડીલ થશે

 1. Hello! This post could not be written any better! Reading this post
  reminds me of my good old room mate! He always kept chatting about this.
  I will forward this article to him. Pretty sure he will have a good read.

  Many thanks for sharing!

 2. Does your website have a contact page? I’m having problems locating it but, I’d
  like to shoot you an email. I’ve got some recommendations for your
  blog you might be interested in hearing. Either way, great website
  and I look forward to seeing it expand over time.

 3. The other day, while I was at work, my cousin stole my iPad and tested to see if it
  can survive a twenty five foot drop, just so she can be
  a youtube sensation. My iPad is now broken and she has 83 views.
  I know this is entirely off topic but I had to share
  it with someone!

 4. Fantastic blog! Do you have any recommendations for aspiring writers?
  I’m planning to start my own website soon but I’m a little lost on everything.
  Would you advise starting with a free platform like WordPress
  or go for a paid option? There are so many options out there
  that I’m totally confused .. Any ideas? Kudos!

 5. Hello to every body, it’s my first pay a quick visit of this
  blog; this webpage consists of amazing and truly excellent stuff in favor of visitors.

 6. Wow that was unusual. I just wrote an really long comment but after I clicked submit my comment didn’t appear.
  Grrrr… well I’m not writing all that over again. Anyhow, just wanted to say superb blog!

 7. I’m amazed, I must say. Rarely do I come across a blog
  that’s both equally educative and amusing, and without
  a doubt, you have hit the nail on the head. The problem is something which too few people are speaking
  intelligently about. I am very happy I found this in my hunt for something
  concerning this.

 8. I’ve been exploring for a bit for any high-quality articles or weblog posts on this
  kind of space . Exploring in Yahoo I eventually stumbled upon this
  website. Studying this information So i’m satisfied to express that I have an incredibly excellent uncanny
  feeling I discovered just what I needed. I such a lot certainly will make sure to do not overlook
  this website and provides it a glance on a constant basis.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *