Bollywood

આર્યન ખાન ડ્રગ કેસ: NCB સુપ્રીમ કોર્ટમાં આર્યન ખાનના જામીન સામે અપીલ કરી શકે છે, અધિકારીઓ પરામર્શ કરી રહ્યા છે

ડ્રગ્સ કેસમાં આર્યન ખાનને જામીન મળ્યા બાદ પણ મામલો ઠંડો પડતો દેખાતો નથી. નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરોએ સોમવારે કહ્યું કે એનસીબીના અધિકારીઓ આર્યન ખાનના જામીન સામે સુપ્રીમ કોર્ટમાં અપીલ દાખલ કરવા અંગે ચર્ચા કરી રહ્યા છે. આ માટે હાઈકોર્ટના જામીનના આદેશની ચકાસણી કરીને કાયદાકીય અભિપ્રાય લેવામાં આવી રહ્યો છે.

જણાવી દઈએ કે 28 ઓક્ટોબરે જસ્ટિસ એનડબલ્યુ સાંબ્રેની સિંગલ બેન્ચે આર્યન ખાન, અરબાઝ મર્ચન્ટ અને મુનમુન ધામેચાના જામીન સ્વીકારી લીધા હતા. આ પછી શનિવારે બોમ્બે હાઈકોર્ટે જામીનના આદેશની વિગતવાર નકલ જારી કરી હતી. તે સ્પષ્ટપણે લખવામાં આવ્યું હતું કે અદાલતને આરોપીઓ સામે કોઈ પ્રથમદર્શી પુરાવા મળ્યા નથી જે સાબિત કરે કે તેઓએ ડ્રગ્સ સંબંધિત કોઈ ગુનો કરવાનું કાવતરું ઘડ્યું હતું.

કોર્ટે એમ પણ કહ્યું હતું કે આર્યનના ફોનમાંથી જે વોટ્સએપ ચેટ સામે આવી છે તેમાં એવું દર્શાવવા માટે કંઈપણ વાંધાજનક બહાર આવ્યું નથી કે તે ત્રણેય અને અન્ય આરોપીઓએ કોઈ ગુનો કર્યો છે અથવા કાવતરું કર્યું છે.

નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરો (NCB) એ તમામ આરોપીઓના કેસને એકસાથે વિચારવાની દલીલ કરી હતી. આને ફગાવી દેતાં કોર્ટે કહ્યું હતું કે, અમારી સમક્ષ ભાગ્યે જ એવો કોઈ પુરાવો છે કે તે સમજવા માટે કે ત્રણેય આરોપીઓ સામાન્ય ઈરાદા સાથે ગેરકાયદેસર કૃત્ય કરવા તૈયાર હતા.

આ આદેશ બાદ નવાબ મલિકે કહ્યું હતું કે આર્યન ખાનની જામીન અરજી પર બોમ્બે હાઈકોર્ટનો વિગતવાર આદેશ તેમના દાવાને સમર્થન આપે છે કે આર્યન ખાન અને અન્યો વિરુદ્ધ ડ્રગ કેસ નકલી હતો. આ સાથે જ મલિકે કોર્ટના તારણો બાદ NCBના પ્રાદેશિક નિર્દેશક સમીર વાનખેડેને સસ્પેન્ડ કરવાની માગણી પણ ઉઠાવી હતી.

 

46 Replies to “આર્યન ખાન ડ્રગ કેસ: NCB સુપ્રીમ કોર્ટમાં આર્યન ખાનના જામીન સામે અપીલ કરી શકે છે, અધિકારીઓ પરામર્શ કરી રહ્યા છે

 1. Pingback: 2december
 2. 540406 963248for yet an additional fantastic informative post, Im a loyal reader to this blog and I cant stress enough how a lot valuable details Ive learned from reading your content material. I actually appreciate all the hard function you put into this excellent weblog. 230238

 3. 718081 44318Safest the world toasts are created to captivate and also faithfulness to your wedding couple. Beginner sound system watching high decibel locations would be wise to always remember some sort of vital secret designed by presentation, which is your auto. finest man speeches funny 504360

 4. 543627 643670Aw, this was a very nice post. In concept I wish to put in writing like this moreover ?taking time and precise effort to make an outstanding article?but what can I say?I procrastinate alot and definitely not appear to get 1 thing done. 442601

 5. 254631 617162I observe there can be a lot of spam on this blog. Do you want aid cleaning them up? I may help in between courses! 538292

 6. I used to be suggested this blog by way of my cousin. I’m not certain whether or not this submit is written by
  means of him as no one else realize such distinctive
  approximately my problem. You’re incredible! Thanks!

 7. Whats up this is somewhat of off topic but I was wanting to know if blogs use WYSIWYG editors or if you have to manually
  code with HTML. I’m starting a blog soon but have no coding expertise so I wanted
  to get advice from someone with experience. Any help would be enormously appreciated!

 8. Howdy, i read your blog from time to time and i own a similar one and i was just curious if you get a lot of spam responses?
  If so how do you stop it, any plugin or anything
  you can advise? I get so much lately it’s driving me crazy so any help is very much appreciated.

 9. Hi there, just became aware of your blog through
  Google, and found that it’s really informative.
  I’m going to watch out for brussels. I’ll appreciate if
  you continue this in future. Numerous people will be benefited from
  your writing. Cheers!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *