News

પ્રવાસીએ જીવતા મગરને પ્લાસ્ટિક નો સમજી લીધો, નજીકમાં સેલ્ફી લઈ રહ્યો હતો, પછી થયો આ અકસ્માત – જુઓ વીડિયો…

એક વ્યક્તિ 12 ફૂટના મગર સાથે કેટલીક તસવીરો લેવા માટે પૂલમાં પ્રવેશ્યો. ત્યારે મગર અચાનક તેનો હાથ પકડીને તેને પાણીમાં ખેંચી ગયો.

ફિલિપાઈન્સમાં એક પ્રવાસી પર મગર દ્વારા હુમલો કરવામાં આવ્યો જ્યારે તેણે તેને નકલી મોડલ સમજી લીધું. નેહેમિયાસ ચિપડા નામનો એક વ્યક્તિ 12 ફૂટના મગર સાથે કેટલીક તસવીરો લેવા માટે પૂલમાં પ્રવેશ્યો હતો. ત્યારે મગર અચાનક તેનો હાથ પકડીને તેને પાણીમાં ખેંચી ગયો. ધ મિરર અનુસાર, આ ઘટના ત્યારે બની જ્યારે શ્રી ચિપડા 10 નવેમ્બરના રોજ ફિલિપાઈન્સના કાગયાન ડી ઓરો શહેરમાં અમાયા વ્યૂ એમ્યુઝમેન્ટ પાર્કની મુલાકાતે હતા. જ્યારે તે મગર સાથે સેલ્ફી લેવા માટે એક હાથમાં ફોન લઈને પૂલમાં પ્રવેશ્યો ત્યારે પ્રાણીએ તેનો ડાબો હાથ પકડીને તેને પાણીમાં ખેંચી લીધો.

આ ઘટનાને દર્શક રોજેલિયો પાલમિસા એન્ટિગાએ કેમેરામાં કેદ કરી હતી અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યો હતો. જે બાદ આ વીડિયો વાયરલ થયો હતો.

તમે અહીં વિડિયો જોઈ શકો છો…

ઘટના સમયે ત્યાં હાજર લોકોના જણાવ્યા અનુસાર, આ દરમિયાન નેહેમિયાસ થોડા સમય સુધી પીડાથી રડતો રહ્યો. પરંતુ મગરની પકડ ઢીલી પડતાં જ તે કોઈક રીતે તેના ચુંગાલમાંથી છટકી જવામાં સફળ રહ્યો હતો. તમને જણાવી દઈએ કે આ થીમ પાર્કમાં મગર માટે એક નાનો પૂલ બનાવવામાં આવ્યો હતો. આ કારણે નેહેમિયાસ તેની પાસેથી બહાર નીકળવામાં સફળ રહ્યો. અન્યથા આ ઘટનામાં તેમનો જીવ પણ જઈ શકત. આ હુમલામાં નેહેમિયાસ ખરાબ રીતે ઘાયલ થયો હતો. તેનો હાથ મગર દ્વારા ખરાબ રીતે ચાવવામાં આવ્યો હતો.

ડેઈલી મેઈલ અનુસાર, નેહેમિયાસ ચિપડા સદનસીબે મગરના ચુંગાલમાંથી બચવામાં સફળ રહ્યો. હુમલા પછી તરત જ લીધેલા ફોટામાં તે જમીન પર પડેલો, તેનો ડાબો હાથ લોહીથી લથપથ અને બાંધેલો દેખાય છે. તેને હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યો, જ્યાં તેના ડાબા હાથ પર સર્જરી કરવામાં આવી. હાલમાં, ચિપડાને ઉત્તરી મિંડાનાઓ મેડિકલ સેન્ટરમાં સારવાર આપવામાં આવી રહી છે.

તે જ સમયે, પીડિતા અને તેના પરિવારે આ ઘટના માટે એમ્યુઝમેન્ટ પાર્કને જવાબદાર ઠેરવ્યું છે. નેહેમિયાસ અને તેના પરિવારનું કહેવું છે કે થીમ પાર્ક મેનેજમેન્ટે જાણ કરવી જોઈતી હતી કે ત્યાં હાજર મગર વાસ્તવિક છે. જ્યારે તે જગ્યાએ આવું કોઈ સાઈન બોર્ડ લગાવવામાં આવ્યું ન હતું. જો મેનેજમેન્ટે આ દિશામાં કંઈક કર્યું હોત તો કદાચ આ ઘટના ન બની હોત.

પીડિતાની પુત્રીનું કહેવું છે કે મગરના ઘેરાની સામે આવું કોઈ ચેતવણીનું બોર્ડ નહોતું. જોકે, એમ્યુઝમેન્ટ પાર્કે આ આરોપોને નકારી કાઢ્યા છે. પાર્કના ચીફ ઓપરેટિંગ ઓફિસરે આરોપોને ફગાવી દીધા છે અને કહ્યું છે કે નેહેમિયાસની ભૂલ હતી. તેઓ પ્રતિબંધિત વિસ્તારમાં પ્રવેશ્યા હતા.

3 Replies to “પ્રવાસીએ જીવતા મગરને પ્લાસ્ટિક નો સમજી લીધો, નજીકમાં સેલ્ફી લઈ રહ્યો હતો, પછી થયો આ અકસ્માત – જુઓ વીડિયો…

  1. 145679 635254Hello. I wanted to ask 1 thingis this a wordpress web internet site as we are planning to be shifting over to WP. Furthermore did you make this template yourself? Thanks. 613803

  2. 995691 250397Hello there, I discovered your weblog by way of Google at the same time as looking for a comparable topic, your web site got here up, it seems to be wonderful. Ive bookmarked it in my google bookmarks. 972751

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *