News

નાના બાળકો રસ્તા પર સામાન વેચતા હતા, ત્યારે જ કોઈએ આપ્યું સરપ્રાઈઝ, જોઈને બાળકો હસી પડ્યા, વીડિયોએ જીતી લીધા બધાના દિલ..

આ વીડિયોમાં બે નાના બાળકો રસ્તા પર જ્વેલરી વેચતા જોવા મળે છે. ત્યારે કોઈએ તેને ચોકલેટ આપી, જેને જોઈને તેનો ચહેરો ખુશીથી ચમકી ગયો.

ઘણી વખત એવું થાય છે કે આપણે કોઈ માટે નાનું કામ કરીએ છીએ તો તેને તે નાની વાતથી ખુબ ખુશી મળે છે. આ કહેવાનો અર્થ એ છે કે કોઈના માટે પ્રેમથી કરવામાં આવેલી કોઈપણ વસ્તુ ક્યારેય વ્યર્થ જતી નથી. એટલા માટે જ્યારે પણ આપણે હોઈએ અને શક્ય તેટલું આપણે બીજાઓ માટે ચોક્કસપણે કંઈક કરવું જોઈએ, કદાચ તમારી તે ટોચની વસ્તુ તેના જીવનમાં ખુશીનું કારણ બની જાય. આવો જ એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં બે નાના બાળકોના ચહેરા પર સ્મિત જોઈને દરેકનું દિલ તૂટી ગયું છે. આ વીડિયોમાં બે નાના બાળકો રસ્તા પર જ્વેલરી વેચતા જોવા મળે છે. ત્યારે કોઈએ તેને ચોકલેટ આપી, જેને જોઈને તેનો ચહેરો ખુશીથી ચમકી ગયો.

વાયરલ થઈ રહેલો આ વીડિયો ચીઝ એડિક્ટ નામના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો. આમાં, બે નાના છોકરાઓ ગળામાં લટકતી પ્લાસ્ટિકની ટોપલીમાં મેટલ જ્વેલરી વેચતા જોઈ શકાય છે. આ પછી અમે જોયું કે બ્લોગરે બંનેને ચોકલેટ આપી હતી. ભેટ મળતાં જ તેમના ચહેરા આનંદથી ચમકી ઉઠ્યા. તેમની અમૂલ્ય સ્મિતએ સૌના દિલ જીતી લીધા છે.

વીડિયોની સાથેના કેપ્શનમાં લખ્યું છે, “યે અચ્છા ક્યા કભી સોચા હૈ, હું તમને કંઈક સારું કરવાની વિનંતી કરું છું, તે નાનું હોય કે મોટું તેનાથી કોઈ ફરક પડતો નથી, બસ દરરોજ કંઈક સારું કરો – કોઈના ચહેરા પર સ્મિત લાવો.” લાવો. ”

ક્લિપ પોસ્ટ કરવામાં આવી ત્યારથી તેને 8.3 મિલિયન વખત જોવામાં આવી છે. બ્લોગરની આવી હરકતોથી લોકો ખુશ થયા અને તેમની પ્રતિક્રિયાઓથી કોમેન્ટ બોક્સ છલકાઈ ગયું. એક યુઝરે કહ્યું, ‘તેની કિંમતી સ્મિત જોઈને મારી આંખોમાંથી આંસુ વહી રહ્યાં છે. બીજાએ લખ્યું, આ અત્યાર સુધીનો સૌથી સુંદર વીડિયો છે.

5 Replies to “નાના બાળકો રસ્તા પર સામાન વેચતા હતા, ત્યારે જ કોઈએ આપ્યું સરપ્રાઈઝ, જોઈને બાળકો હસી પડ્યા, વીડિયોએ જીતી લીધા બધાના દિલ..

  1. This is the correct blog for anyone who wants to find out about this topic. You understand a lot its almost arduous to argue with you (not that I truly would want…HaHa). You definitely put a brand new spin on a subject thats been written about for years. Nice stuff, simply great!

  2. Throughout this grand design of things you actually receive a B+ with regard to effort and hard work. Where you actually lost everybody was first in all the particulars. You know, as the maxim goes, the devil is in the details… And it couldn’t be much more accurate here. Having said that, allow me tell you just what did deliver the results. Your article (parts of it) is definitely incredibly engaging which is probably the reason why I am making the effort in order to comment. I do not really make it a regular habit of doing that. 2nd, while I can notice the leaps in reason you make, I am not necessarily convinced of exactly how you appear to connect the points which in turn make your final result. For the moment I will, no doubt subscribe to your position however trust in the foreseeable future you connect the dots better.

  3. 380037 479711Nice read. I just passed this onto a buddy who was performing some research on that. He just bought me lunch since I located it for him! Thus let me rephrase: Thanx for lunch! 833616

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *