Cricket

જો આજે CVC કેપિટલ્સ પર પ્રતિબંધ મૂકવામાં આવશે તો BCCI આ મોટો નિર્ણય લેશે…

IPL 2022 માટે જે બે ટીમોની પસંદગી કરવામાં આવી છે તેમાં અમદાવાદ અને લખનૌના નામ સામેલ છે. મેગા ઓકશન પહેલા અમદાવાદની મુસીબતોમાં વધારો થતો જોવા મળી રહ્યો છે.

નવી દિલ્હી: ક્રિકેટ પ્રેમીઓની નજર સામે IPL 2021નો રોમાંચ ઓસર્યો નથી કે BCCIએ આ પ્રતિષ્ઠિત ટૂર્નામેન્ટની આગામી આવૃત્તિની તૈયારી શરૂ કરી દીધી છે. આ એપિસોડમાં, આગામી સિઝન માટે રીટેન્શન પ્રક્રિયા તાજેતરમાં પૂર્ણ કરવામાં આવી હતી. આ દરમિયાન, જૂની આઠ ટીમોએ મેગા ઓક્શન પહેલા તેમના કેટલાક મનપસંદ ખેલાડીઓને જાળવી રાખ્યા હતા. તે જ સમયે, બે નવી ટીમો જે આગામી સિઝન પહેલા આ પ્રતિષ્ઠિત ટુર્નામેન્ટમાં ભાગ લેવા જઈ રહી છે, તેમને પણ મેગા ઓક્શન પહેલા અનુક્રમે ત્રણ ખેલાડીઓ પસંદ કરવાની મંજૂરી આપવામાં આવી છે.

IPL 2022 માટે જે બે ટીમોની પસંદગી કરવામાં આવી છે તેમાં અમદાવાદ અને લખનૌના નામ સામેલ છે. મેગા ઓકશન પહેલા અમદાવાદની મુસીબતોમાં વધારો થતો જોવા મળી રહ્યો છે. હકીકતમાં, અહેવાલો અનુસાર, અમદાવાદની માલિકીની કંપની CVC કેપિટલ પર આરોપ છે કે કંપનીના પૈસા Irelia નામની અન્ય કંપનીમાં પણ રોકાણ કરવામાં આવ્યા છે. આ કંપની સટ્ટાબાજીની કંપની હોવાનું કહેવાય છે અને ભારતમાં સટ્ટાબાજી પર સંપૂર્ણપણે પ્રતિબંધ છે.

ક્રિકેટના ત્રણેય ફોર્મેટમાં ચાલ્યો છે અગરકરનો જાદુ, તેના જન્મદિવસ વિશેષ પર વાંચો તેની સાથે જોડાયેલી કેટલીક રસપ્રદ વાતો

આ મામલો સામે આવ્યા બાદ સવાલ એ ઊભો થયો છે કે સટ્ટાબાજી કરતી કંપનીને IPLમાં ભાગ લેવાની તક કેવી રીતે મળી શકે? આ એપિસોડમાં, તાજેતરમાં જ બીસીસીઆઈએ મામલાની તપાસ માટે એક જીસીની રચના કરી હતી. ગયા શુક્રવારે તેની બેઠક મળી હતી. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તેના પરિણામ ત્રણ-ચાર દિવસમાં આવી જશે.

જો તપાસ દરમિયાન એવું જાણવા મળે છે કે CVC કેપિટલ્સના પૈસા Irelia નામની સટ્ટાબાજીની કંપનીમાં રોકાયેલા છે, તો આ ટેન્ડર અદાણી જૂથને આપવામાં આવશે, જે હરાજીમાં બીજા ક્રમે આવે છે. તમને જણાવી દઈએ કે અમદાવાદની ટીમની હરાજી દરમિયાન CVC કેપિટલ્સ અને અદાણી ગ્રુપ વચ્ચે જબરદસ્ત સ્પર્ધા હતી, પરંતુ અહીં CVC કેપિટલ્સે અદાણી ગ્રુપને હરાવીને આ ટેન્ડર જીતી લીધું હતું.

જય શાહની સ્પિન બોલિંગ સામે જુઓ સૌરવ ગાંગુલીનું બેટ, જાણો શું આવ્યું મેચનું પરિણામ

તે જ સમયે, આ મામલો પ્રકાશમાં આવ્યા પછી, CVC કેપિટલ્સના અધિકારીઓએ નિવેદન આપ્યું છે કે IPL ટીમ માટે Irelia કંપનીના પૈસાનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો નથી. તેઓ કહે છે કે અમે જાણીએ છીએ કે ભારતમાં સટ્ટાબાજી પર પ્રતિબંધ છે. CVC કેપિટલ્સને સટોડિયાઓ સાથે કોઈ લેવાદેવા નથી.

86 Replies to “જો આજે CVC કેપિટલ્સ પર પ્રતિબંધ મૂકવામાં આવશે તો BCCI આ મોટો નિર્ણય લેશે…

  1. Unquestionably believe that which you said. Your favorite reason seemed to be on the net the easiest thing to be aware of. I say to you, I certainly get annoyed while people consider worries that they plainly don’t know about. You managed to hit the nail on the head. Will probably be back to get more. Thanks

  2. বাংলা প্রশ্ন উত্তর সাইট তল্লাশি, আজই আপনার সমস্যা নিয়ে প্রশ্ন করুন , অভিজ্ঞ ব্যক্তিগন আপনার প্রশ্নের উত্তর দিয়ে সহযোগিতা করবে । তাছাড়াও অন্যাদের প্রশ্নের উত্তর দিয়ে, জিতে নিন আকর্ষণীয় পুরস্কার । তল্লাশিতে যেকোনো বিষয়ে প্রশ্ন করতে পারেন।।

  3. Unquestionably believe that which you said. Your favorite reason seemed to be on the net the easiest thing to be aware of. I say to you, I certainly get annoyed while people consider worries that they plainly don’t know about. You managed to hit the nail on the head. Will probably be back to get more. Thanks

  4. That is really fascinating, You’re an excessively skilled blogger. I’ve joined your rss feed and look forward to in the hunt for extra of your magnificent post. Additionally, I’ve shared your website in my social networks!

  5. The post is absolutely great! Lots of great info and inspiration, both of which we all need! Also like to admire the time and effort you put into your blog and detailed information you offer! I will bookmark your website!

  6. Pingback: 3all-powerful

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *