Viral video

આ મહિલા પોતાના શરીરમાંથી નીકળતી ‘દુર્ગંધ’ વેચે છે, દર અઠવાડિયે કમાણી કરે છે 37 લાખ રૂપિયા – વીડિયોમાં જણાવ્યું બધું

અહેવાલ જણાવે છે કે માટ્ટેઓ તેના ફાર્ટ્સને કાચની બરણીમાં ભરે છે અને પછી તેના એક ચાહકને $1,400 (અંદાજે ₹75,000)ના ખર્ચે પેકેજ મોકલે છે.

વપરાયેલી એક્સેસરીઝથી લઈને ઓટોગ્રાફ પીસ સુધી, ડાઈ-હાર્ડ ચાહકો તેમની સાથે તેમની મનપસંદ સેલિબ્રિટીને યાદ રાખવા કોઈપણ હદ સુધી જઈ શકે છે. પરંતુ શું તમે ક્યારેય વિચાર્યું છે કે સેલિબ્રિટીનું પાન હજારો ડોલરમાં વેચી શકે છે? તમે તેને ગ્રોસ કહો તે પહેલાં, અમે તમને જણાવી દઈએ કે એક રિયાલિટી ટીવી સ્ટારે ખુલાસો કર્યો છે કે તેણે એક જ અઠવાડિયામાં તેના ફાર્ટ્સ વેચીને AUD $70,000 (લગભગ રૂ. 37 લાખ) કમાવ્યા છે. LADBible ના રિપોર્ટ અનુસાર, સ્ટેફની મેટ્ટોએ ટિકટોક વીડિયોમાં આ માહિતી જાહેર કરી છે. તેની ફેન ફોલોઈંગ નવી ઊંચાઈએ પહોંચ્યા પછી, તેણે એક વ્યાવસાયિક ફાર્ટિંગ ગેમ શરૂ કરી. ટીવી શો 90 ડે ફિયાન્સમાં દેખાયા બાદ મેટિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ લોકપ્રિય બન્યો હતો. પણ, તમને આ સાંભળીને અજુગતું ન લાગ્યું?

અહેવાલ જણાવે છે કે માટ્ટેઓ તેના ફાર્ટ્સને કાચની બરણીમાં ભરે છે અને પછી તેના એક ચાહકને $1,400 (અંદાજે ₹75,000)ના ખર્ચે પેકેજ મોકલે છે.

તેના એક ઇન્સ્ટાગ્રામ વિડિયોમાં, સ્ટેફની માટ્ટેઓએ શેર કર્યું કે તે કેવી રીતે મેસન જારમાં તેના ફાર્ટ્સ વેચીને પૈસા કમાઈ રહી છે. તેના ચાહકો દ્વારા પૂછવામાં આવેલા પ્રશ્નોની સાથે તેણે એ પણ જણાવ્યું કે, પગ બરણીમાં કેટલો સમય રહે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Stephanie Matto (@stepankamatto)

એટલું જ નહીં, સેલિબ્રિટીએ તે વિશે પણ વાત કરી કે તે કેવી રીતે પગ દૂર કરવા માટે પોતાને તૈયાર કરે છે. બીજા વિડિયોમાં, માટ્ટેઓ તેના નાસ્તા વિશે વાત કરે છે, જેમાં કઠોળ, પ્રોટીન મફિન, સખત બાફેલા ઇંડા, પ્રોટીન શેક અને થોડું દહીંનો સમાવેશ થાય છે.

તાજેતરમાં, સ્ટેફની મેટિયોએ તેના ફાર્ટ જારમાં બીજું તત્વ ઉમેરવાનું શરૂ કર્યું છે: ફૂલની પાંખડીઓ. તેણીએ કહ્યું, “મને ફૂલોની નાની પાંખડીઓ ઉમેરવા ગમે છે. મને લાગે છે કે તેઓ સુગંધ ઉમેરે છે અને તે લાંબા સમય સુધી ટકી રહે છે. અને જ્યારે હું આખરે મારી બરણી ભરું છું, ત્યારે મને એક વ્યક્તિગત નોંધ મૂકવાનું ગમે છે.”

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Stephanie Matto (@stepankamatto)

1,421 Replies to “આ મહિલા પોતાના શરીરમાંથી નીકળતી ‘દુર્ગંધ’ વેચે છે, દર અઠવાડિયે કમાણી કરે છે 37 લાખ રૂપિયા – વીડિયોમાં જણાવ્યું બધું

  1. We can also recover your pool table as well with new material if you desire for an additional cost. Guaranteed satisfaction and leveling on applicable pool tables. Complete pool table moves from one house to another and we service local businesses also. Assembly Disassembly: Our technicians can assemble any new or used pool table, no matter the brand, model, or factory it came from. We can also safely disassemble your table to move it to another room, into storage, or to install new floors or carpet. In addition, our team is dedicated to customer satisfaction at all times. So, any time you need clarification on any of our services, we will be happy and available to help. You can come to us with your list of questions or you can give us a call any time for a free consultation and a free on-site estimate. We will be happy to help you out and to put your worries to rest, irrespective of the place you want to move to and from. https://couchmode.co.uk/community/profile/ashtonneagle669/ When you’re very busy, you want to alleviate as much of the moving burden as possible, and if you don’t have the manpower, or you are just “over it,” give Estate Property Movers a call. We have the full-service white glove moving in Atlanta that will take care of everything you need – planning, packing, and unloading. We can even help you with short-term and long-term storage needs. “Movers Space” team has carried out a range of research on out-of-state moving companies and has come up with a list of the best out of them. If you are relocating to a new home, apartment, or office, we’ll carefully load and unload your valued possessions. No job is too big or too small for us. We handle moves all over the GREAT STATE OF TEXAS! A note of caution on that last group: Neighborhood message boards, Facebook groups and sites like Nextdoor can be amazing places to get referrals. But you have to be careful. Be wary of unsolicited posts that seem a little over-the-top in praising a business — unless there are corroborating comments to back them up. In many cases, these are just business owners touting their own services or people who are working on their behalf.