Viral video

બિલાડી ટીવી જોઈ રહી હતી, સામે દેખાતા પક્ષીએ કૂદીને હુમલો કર્યો, પછી થયું આવું કંઈક – જુઓ વીડિયો…

આ વીડિયો બિલાડીનો છે. વીડિયોમાં બતાવવામાં આવ્યું છે કે બિલાડી કૂતરા સાથે આરામથી બેસીને ટીવી જોઈ રહી છે. અચાનક તેને ટીવીમાં એક પક્ષી દેખાય છે. પક્ષીને જોઈને તે પોતાની જગ્યાએથી ઉંચી કૂદી પડે છે.

જાનવરોના ફની વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વારંવાર વાયરલ થતા હોય છે. ક્યારેક આવા વીડિયો પણ જોવા મળે છે, જેને જોઈને આપણી આંખો ફાટી જાય છે. ઈન્ટરનેટ આવા વીડિયોથી ભરેલું છે, પરંતુ હવે આ લિસ્ટમાં એક નવો વીડિયો જોડાયો છે. આ વીડિયો બિલાડીનો છે. વીડિયોમાં બતાવવામાં આવ્યું છે કે બિલાડી કૂતરા સાથે આરામથી બેસીને ટીવી જોઈ રહી છે. અચાનક તેને ટીવીમાં એક પક્ષી દેખાય છે. પક્ષીને જોતાં જ તે પોતાની જગ્યાએથી ઉંચી કૂદી પડે છે અને પછી જે થયું તે જોઈને તમે તમારું હાસ્ય રોકી શકશો નહીં.

વાયરલ થઈ રહેલા આ ફની વીડિયોને @buitengebieden_ નામના પેજ પરથી ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે બિલાડી કૂતરા સાથે શાંતિથી બેસીને ટીવી જોઈ રહી છે. પણ અચાનક ટીવીમાં એક પક્ષી દેખાય છે. એટલામાં જ પક્ષીને જોતાં જ બિલાડી હવામાં જોરથી કૂદી પડી અને પછી જોરથી જમીન પર પડી.


આ વીડિયો જોવામાં ખૂબ જ ફની છે અને લોકો તેને ખૂબ પસંદ પણ કરી રહ્યા છે. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 1 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયો પર લોકો ઘણી કોમેન્ટ પણ કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું- એટલા માટે મારી બિલાડી ટીવી નહીં ટેબલેટ જુએ છે. બીજાએ લખ્યું – ખૂબ જ રમુજી.

One Reply to “બિલાડી ટીવી જોઈ રહી હતી, સામે દેખાતા પક્ષીએ કૂદીને હુમલો કર્યો, પછી થયું આવું કંઈક – જુઓ વીડિયો…

  1. 922016 741391There is noticeably a great deal of dollars to recognize about this. I assume youve created certain nice points in capabilities also. 293313

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *