Bollywood

હનીમૂનથી પાછી આવી કેટરીના, માંગમાં સિંદૂર સાથે મીડિયા સામે આવી

વિકી કૌશલ અને કેટરિના કૈફ આ દિવસોમાં ઘણી હેડલાઇન્સમાં છે. બંનેએ ગયા અઠવાડિયે જ રાજસ્થાનમાં ખૂબ જ ધામધૂમથી લગ્ન કર્યા હતા. તેઓએ ખૂબ જ વૈભવી રીતે લગ્ન કર્યા છે. આ લગ્નમાં બંનેના કેટલાક નજીકના સંબંધીઓ અને કેટલાક મિત્રોએ હાજરી આપી હતી. લગ્ન બાદ બીજા દિવસે તમામ મહેમાનો મુંબઈ આવી ગયા હતા જ્યારે વિકી કૌશલ અને કેટરીના કૈફ હનીમૂન મનાવવા માલદીવ ગયા હતા. બંને ગઈકાલે જ માલદીવથી પરત ફર્યા છે. આ દરમિયાન બંને મુંબઈમાં જોવા મળ્યા હતા.

આ દરમિયાન, કેટરિના પેસ્ટલ ગુલાબી સલવાર-સૂટમાં જોવા મળી હતી. તે બંગડીઓથી ભરેલી હતી અને તેના હાથમાં સિંદૂર, નવી દુલ્હનની જેમ. તે જ સમયે, વિકીએ બીજનો શર્ટ અને પેઇન્ટ પહેર્યો હતો. આ દરમિયાન બંનેએ હાથ ઉંચા કરીને મીડિયાને અભિવાદન કર્યું હતું. આ દંપતીએ 9 ડિસેમ્બરે સવાઈ માધોપુરના સિક્સ સેન્સ રિસોર્ટમાં સાથે જીવવાની અને મરવાની પ્રતિજ્ઞા લીધી હતી. કેટરીનાને દેશી અવતારમાં જોઈને તેના ચાહકો ખૂબ જ ખુશ છે. કેટરિનાની ડિમાન્ડમાં કેટરિનાનો આ પરિણીત લુક, સિંદૂર, ગળામાં મંગળસૂત્ર, હાથમાં બંગડીઓ જોઈને કોઈની નજર તેના પરથી જતી ન હતી.

રાજસ્થાનમાં રોયલ સ્ટાઈલ ડેસ્ટિનેશન વેડિંગ કર્યા બાદ કેટરિના અને વિકી દરરોજ તેમના ફેન્સ માટે તેમના લગ્નની કેટલીક પસંદ કરેલી તસવીરો ઈન્ટરનેટ પર શેર કરી રહ્યાં છે. મહેંદી, હલ્દી, સાત ફેરેથી લઈને રોયલ પેલેસમાં રોયલ ફોટોશૂટ સુધી, તે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેના ચાહકો માટે દરેક વસ્તુ શેર કરી રહ્યો છે. એવામાં આ દિવસોમાં આ કપલની તસવીર ઈન્ટરનેટ પર દરેક જગ્યાએ જોવા મળી રહી છે, અત્યાર સુધી ફેન્સ આ કપલને સામેથી તસવીરોમાં સાથે જોવા માટે એરપોર્ટ પર આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા હતા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Varinder Chawla (@varindertchawla)

ઉલ્લેખનીય છે કે, વિકી-કેટરિનાએ લાંબા સમય સુધી પોતાના સંબંધોને દુનિયાથી છુપાવીને રાખ્યા હતા. હવે બંને લગ્ન કર્યા બાદ જ બધાની સામે આવ્યા છે. અગાઉ કેટરિના અને વિકી 6 ડિસેમ્બરે મુંબઈ એરપોર્ટ પર સાથે જોવા મળ્યા હતા. બંને પોતાના લગ્ન માટે રાજસ્થાન જવાના હતા. લગ્ન બાદ આ કપલ હવે અનુષ્કા શર્મા અને વિરાટ કોહલીના પડોશના ઘરે રહેવા જઈ રહ્યું છે. આ ઘર હવે આ કપલનું નવું ઘર હશે. હવે આ બ્રેક બાદ બંને જલ્દી જ પોતાના કામ પર પાછા ફરશે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Varinder Chawla (@varindertchawla)

વિકી કૌશલ અને કેટરિના કૈફના વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ તો, અભિનેત્રી કેટરીના ગયા મહિને દિવાળીના અવસર પર ફિલ્મ ‘સૂર્યવંશી’માં જોવા મળી હતી. આ પછી તે ‘ફોન ભૂત’ અને ‘જી લે જરા’ ફિલ્મોમાં જોવા મળશે. કેટરીના કૈફ- સલમાન ખાન સાથે ફિલ્મ ‘ટાઈગર 3’માં જોવા મળશે. અભિનેતા વિકી કૌશલના કામની વાત કરીએ તો તેની ફિલ્મ ‘સરદાર ઉધમ’ થોડા દિવસો પહેલા જ રીલિઝ થઈ હતી. વિકી કૌશલ ટૂંક સમયમાં મહાભારતના યોદ્ધા અને ગુરુ દ્રોણાચાર્યના પુત્ર અશ્વત્થામા પર આધારિત ફિલ્મ ‘ધ ઈમોર્ટલ અશ્વત્થામા’માં મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં તેની સાથે સારા અલી ખાન પણ જોવા મળી શકે છે.

 

12 Replies to “હનીમૂનથી પાછી આવી કેટરીના, માંગમાં સિંદૂર સાથે મીડિયા સામે આવી

  1. 350582 876362Hello there, I discovered your weblog by way of Google at the same time as looking for a comparable subject, your web site got here up, it seems to be excellent. Ive bookmarked it in my google bookmarks. 860864

  2. 367943 668247The planet are actually secret by having temperate garden which are typically beautiful, rrncluding a jungle that is undoubtedly definitely profligate featuring so numerous systems by way of example the game courses, golf approach and in addition private pools. Hotel reviews 445605

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *