Rashifal

30 તારીખ સુધીમાં મળશે ખુશખબર ,આ 4 રાશીની કિસ્મતમાં પૈસા જ પૈસા હશે

બુધનું સંક્રમણ તમારા માટે મિશ્ર પરિણામો લાવી રહ્યું છે. નોકરી શોધનારાઓ માટે બુધનું રાશિ પરિવર્તન ખાસ છે. આ દરમિયાન પ્રમોશન વગેરેની સ્થિતિ બની શકે છે. તે જ સમયે, સન્માન પણ વૃદ્ધિનું પરિબળ બની શકે છે. આ દરમિયાન તમારી વાતો પર વિશેષ ધ્યાન આપવામાં આવશે. જો તમે કોઈ મહત્વપૂર્ણ પદ પર હોવ તો તમારો અભિપ્રાય પ્રભાવશાળી રહેશે. જો તમે નવી નોકરી શોધી રહ્યા છો, તો આ સમય દરમિયાન આ શોધ પૂર્ણ થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યના મામલામાં બેદરકાર ન રહો. રોકાણ માટે પણ સારો સમય છે. તમે ભવિષ્યને ધ્યાનમાં રાખીને મૂડી રોકાણ કરી શકો છો. શિક્ષણ, લેખન, મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આ સમય સારો રહેશે.

બુધનું રાશિચક્રમાં પરિવર્તન તમારા માટે કેટલીક બાબતોમાં શુભ પરિણામ લાવશે. વેપારમાં વિશેષ કાળજી લેવી પડશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આ સમય સારો રહેશે. મહેનતનું ફળ મળી શકે છે. કારકિર્દીને દિશા આપવા અને લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરવા માટે આ સમય અનુકૂળ છે. ભાઈ-બહેનોનો પૂરો સહયોગ મળશે. મિત્રોની મદદથી કોઈ અધૂરું કામ પૂરું થઈ શકે છે. ધાર્મિક યાત્રાના યોગ પણ બની રહ્યા છે. ધર્મ કે ગૂઢ વિષયોને જાણવાની અને સમજવાની ઈચ્છા જાગી શકે છે. નવા વિષયો શીખવા માટે આ સારો સમય છે. અચાનક પૈસાની ખોટ પણ થઈ શકે છે. તેથી લેવડ-દેવડ વગેરેમાં સાવધાની રાખો.

બુધ ગ્રહ તમારી રાશિનો સ્વામી છે. બુધનું સંક્રમણ તમને વાણીથી મજબૂત બનાવશે. સ્ટેન્ડ અપ કોમેડી વગેરે ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આ સમય સારો છે. આ દરમિયાન તમારી વાત પસંદ આવશે. બુધનું સંક્રમણ તમારી રમૂજની ભાવનામાં વધારો કરશે. પ્રેમ સંબંધના મામલામાં સારા પરિણામ જોવા મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે. ચામડીના રોગો પરેશાન કરી શકે છે. મન પ્રસન્ન રહેશે. મનમાં નવા વિચારો આવી શકે છે. આ દરમિયાન કપટી અને સ્વાર્થી લોકોથી દૂર રહેવું જોઈએ. અન્યથા નુકસાન થઈ શકે છે. પૈસાનો વિવેકપૂર્વક ઉપયોગ કરો. પૈસા બચાવવા માટે નક્કર પગલાં લો. કંઈક નવું શીખવા માટે તૈયાર રહો. ખરાબ સંગત અને ખરાબ ટેવો ટાળો.

આજે તમને સખત મહેનતનો લાભ મળશે. જે લોકો ટેક્નોલોજી સાથે જોડાયેલી વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરે છે જેમ કે મોબાઈલ લેપટોપ વગેરેને નુકસાન થવાની સંભાવના રહે છે. ઓફિસમાં શક્ય હોય તો તમારા કામ પર ધ્યાન આપો. બિનજરૂરી વાતોથી સહકર્મીઓ સાથે અહંકારનો સંઘર્ષ થઈ શકે છે. વેપારીઓએ નાણાકીય નુકસાન અંગે સાવધાન રહેવું પડશે, મોટા ગ્રાહકો સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધી અકસ્માતો અંગે સાવધાન રહો, જીવલેણ ઈજા થવાની સંભાવના છે. તમારા જીવનસાથી સાથે થોડો વિવાદ થઈ શકે છે, પરંતુ તમારે પ્રયાસ કરવો પડશે કે મામલો વધુ ન વધે.

102 Replies to “30 તારીખ સુધીમાં મળશે ખુશખબર ,આ 4 રાશીની કિસ્મતમાં પૈસા જ પૈસા હશે

  1. I?¦m not positive the place you’re getting your info, however good topic. I needs to spend a while studying much more or understanding more. Thanks for wonderful info I used to be looking for this information for my mission.

  2. Its like you read my mind! You seem to know a lot about this, like you wrote the book in it or something. I think that you can do with some pics to drive the message home a bit, but other than that, this is excellent blog. A great read. I will certainly be back.

  3. 621870 876259Youre so cool! I dont suppose Ive read anything such as this before. So good to get somebody with some original thoughts on this subject. realy we appreciate you starting this up. this fabulous site are some items that is required on the internet, somebody with a little originality. beneficial work for bringing a new challenge on the world wide web! 484222

  4. Pingback: 2umbrage
  5. Does your website have a contact page? I’m having problems locating it but, I’d like to send you an e-mail. I’ve got some recommendations for your blog you might be interested in hearing. Either way, great site and I look forward to seeing it improve over time.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *