Rashifal

નમ્રતા અને ધૈર્યથી અટકેલા કામમાં પ્રમોશનની તકો મળશે.

વૃશ્ચિક સાપ્તાહિક રાશિફળ: વૃશ્ચિક રાશિવાળા લોકોએ આ અઠવાડિયે વ્યવસાયિક બાબતોનું આયોજન કરવું પડશે. આળસ બિલકુલ ન આવવા દો, કારણ કે સખત મહેનત કરવી પડશે. અટકેલા કામો પૂરા કરવા પડશે. સપ્તાહના છેલ્લા ત્રણ દિવસ મનમાં થોડી નકારાત્મકતા આવી શકે છે, મન નાની-નાની બાબતોને લઈને પરેશાન અને પરેશાન રહી શકે છે. તમારી વાણી ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે કારણ કે વાણી અને ભાગ્યનો સમન્વય સકારાત્મક પરિણામ લાવશે. તમારા સ્વભાવમાં જેટલી નમ્રતા હશે તેટલું જ તમારા માટે વધુ કામ થશે. કામની સાથે સાથે થોડી પૂજા પણ કરીએ. આ રાશિના જાતકોએ પોતાના મૂળ સ્વભાવને ધ્યાનમાં રાખીને નિર્ભયતાથી લક્ષ્યો હાંસલ કરવા પડશે. કોઈને પણ તમારી તીક્ષ્ણ વાણીનો શિકાર ન બનાવો, નહીં તો સામેની વ્યક્તિ સાથે તમારા સંબંધો બગડી શકે છે.

આર્થિક અને કરિયર- કામ દ્વારા તમે તમારી જાતને જેટલા વધુ અપડેટ કરી શકશો, તેટલું ભવિષ્ય માટે સારું રહેશે, બીજી તરફ ગ્રહોનો સહયોગ પણ મળી રહ્યો છે. આ વખતે અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં જ પ્લાનિંગ કરો, કામ નિયમિત અને સરળ રીતે પૂર્ણ થશે. જે લોકો રિકવરી વર્ક કરે છે તેમના માટે અઠવાડિયું વ્યસ્ત રહેશે. કાર્યોની જવાબદારી તમારા ખભા પર આવી શકે છે, જેના માટે તમારે તૈયાર રહેવું પડશે. ઓફિસિયલ કામ માટે તૈયાર રહો વિગતો બોસ દ્વારા લઈ શકાય છે. જેમણે થોડા સમય પહેલા પોતાનો નવો ધંધો શરૂ કર્યો હતો, તેઓએ કામ પૂર્ણ ન થવાના કિસ્સામાં છોડવું જોઈએ નહીં. ઈલેક્ટ્રોનિક વસ્તુઓનો બિઝનેસ કરનારાઓ માટે રોકાણનો સમય ચાલી રહ્યો છે.

સ્વાસ્થ્યઃ- આ અઠવાડિયે સ્વાસ્થ્યની વાત કરીએ તો ખાંસી, શરદીથી સાવધાન રહેવાની સાથે ઠંડી વસ્તુઓનું સેવન પણ ટાળવું જોઈએ. ગ્રહોની સ્થિતિ સ્વાસ્થ્યમાં બગાડનું કારણ બની શકે છે. હાઈ બ્લડ પ્રેશરની સમસ્યા એવા લોકોને પરેશાન કરી શકે છે જેમને પહેલાથી જ હાઈ બીપી હોય, તેઓએ આ સમય દરમિયાન ખૂબ કાળજી લેવી જોઈએ. કિડની સંબંધિત સમસ્યાઓ માટે સાવચેત રહો. જો તમે પહેલાથી જ આ બીમારીથી પીડિત છો, તો થોડી બેદરકારી તમારા માટે ઘાતક સાબિત થઈ શકે છે. તમે પગના દુખાવાથી ચિંતિત રહી શકો છો, તેથી મસાજની મદદ લેવી યોગ્ય રહેશે. કેલ્શિયમની ઉણપથી પીડિત લોકોએ ડૉક્ટરની સલાહ પર તેને સંબંધિત સપ્લીમેન્ટ્સ લેવા જોઈએ. વાળ ખરવાથી પરેશાની થઈ શકે છે.

પરિવાર અને સમાજ – તમારા જીવનસાથી સાથે કેટલાક વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે, પરંતુ વિવાદોમાં ફસાશો નહીં.તમારા અહંકારથી ઘરેલું સંવાદિતા પર અસર થઈ શકે છે. તેથી દરેક પરિસ્થિતિમાં તમારી જાતને શાંત રાખો. ઘરેલું મોરચે તમે કેટલાક મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લઈ શકો છો. પરિવારના કોઈપણ સભ્યનું સ્વાસ્થ્ય નરમ રહેશે, તેમના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ખાસ કરીને માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. આડોશ-પાડોશના લોકો સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે, જો તમારે આવી સ્થિતિનો સામનો કરવો પડે તો દલીલ કરવાને બદલે તમારે કરવું જોઈએ. તમારે તમારી જાતને વર્તમાન પરિસ્થિતિઓમાં અનુકૂળ બનાવવી પડશે અને વિવાદોથી દૂર રહેવું પડશે.

3 Replies to “નમ્રતા અને ધૈર્યથી અટકેલા કામમાં પ્રમોશનની તકો મળશે.

  1. 806140 410827This is the suitable blog for anybody who needs to seek out out about this topic. You notice so considerably its virtually laborious to argue with you (not that I genuinely would wantHaHa). You undoubtedly put a brand new spin on a subject thats been written about for years. Great stuff, just excellent! 220637

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *