Rashifal

કુંભ રાશિના જાતકોએ ટીમ વર્ક સાથે કામ કરવું પડશે, પ્રગતિ લાભદાયી રહેશે…

સૂર્ય સંક્રમણ 2021: જો કુંભ રાશિના લોકો વ્યવસાયમાં છે, તો આ સમય તેમના માટે ખૂબ જ સારો રહેવાનો છે. જો તમે વ્યવસાયને નવી રીતે ફરીથી શરૂ કરવા માંગો છો, તો આ સમય યોગ્ય છે.

16 ડિસેમ્બરે સૂર્ય ભગવાન ગુરુની રાશિમાં ધનુ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. ગ્રહ રાજ સૂર્ય અહીં 14 જાન્યુઆરી, 2022 સુધી રહેશે. આ પછી તે મકરમાં પ્રવેશ કરશે અને પ્રવેશતાની સાથે જ મકરસંક્રાંતિની ઉજવણી કરવામાં આવશે. સૂર્યનું રાશિ પરિવર્તન કુંભ રાશિના લોકો માટે પરિણામ લાવશે, જેમાં તેમણે કઈ બાબતોનું ધ્યાન રાખવાનું છે, ચાલો આને વિગતવાર સમજીએ –

કુંભ રાશિના લોકો માટે, સૂર્યના આ પરિવર્તનની અસર મોટાભાગે કારકિર્દી તરફ રહેશે, તેથી તેમના કાર્યક્ષેત્ર પર સંપૂર્ણ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે. કામ માટે બિલકુલ સમય નહીં મળે. સૂર્યદેવ કાર્યમાં સતત વધારો કરશે. તમે જે પણ કહો છો તેનાથી સંતોષની લાગણી જન્મશે. આર્થિક લાભના દ્વાર પણ ખુલશે.

જેઓ કામ કરે છે, તેઓને તેમની ટીમને સાથે લેવાથી વધુ ફાયદો થશે. ઓફિસમાં તે કેવું વર્તન કરે છે, આ વાતને પણ ગંભીરતાથી લેવામાં આવશે અને માન-સન્માન પણ વધશે. બોસની મનપસંદ વ્યક્તિ સાથેનો સૌહાર્દપૂર્ણ સંબંધ બોસ તરફથી પરોક્ષ લાભ મેળવવામાં ફળદાયી રહેશે. જે લોકો વેપાર કરે છે તેમના માટે સમય ઘણો સારો છે. જો તે પોતાનો વ્યવસાય નવી રીતે ફરીથી શરૂ કરવા માંગે છે, તો આ યોગ્ય સમય છે. તેનું આયોજન કરવું જોઈએ, તેના મિત્રો તેનો બિઝનેસ વધારવામાં સહકાર આપશે. જે લોકો ભાગીદારી પર કામ કરી રહ્યા છે તેમને પણ ફાયદો થશે. જીવનસાથી દ્વારા સતત પ્રગતિ થશે. જે બિઝનેસમેનના પાર્ટનર તેમના જીવનસાથી છે તેમના માટે પણ સમય સારા પરિણામ આપનાર છે.

આ મૂવમેન્ટ સ્પર્ધકો માટે ખૂબ જ સકારાત્મક રહેશે. જે લોકો સરકારી નોકરી માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા છે, તેઓએ સખત મહેનત કરવી જોઈએ. સૂર્યની આ ગતિવિધિઓ સફળ થવાની પ્રબળ સંભાવનાઓ બનાવે છે. વિદ્યાર્થી વર્ગ માટે સારો સમય જોવા મળશે. કઠોર તપસ્યાથી પણ શુભ ફળ પ્રાપ્ત થશે. કુંભ રાશિના વિદ્યાર્થીઓએ આળસુ ન થવું જોઈએ. એકવાર સ્પષ્ટપણે સમજી લેવું જોઈએ કે મનમાં જે પણ જ્ઞાન છે, તે તમારી પાસે છે અને તમારી પાસે જે પુસ્તક છે તે નથી, આ કહેવાનો અર્થ એ છે કે પુસ્તકો નિયમિત વાંચવા પડશે અને યાદ રાખવાની પ્રક્રિયા પણ ચાલુ રાખવી પડશે. . આમ કરવાથી તમને ઘણો ફાયદો થશે.

જે વિદ્યાર્થીઓ લાંબા સમયથી અભ્યાસમાં ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકતા ન હતા અથવા વાલીઓને એવી ફરિયાદ હતી કે બાળકને અભ્યાસમાં રસ નથી, તો સૂર્યદેવની કૃપાથી હવે તેઓને અભ્યાસ કરવાનું મન થશે. સ્વાસ્થ્યના દૃષ્ટિકોણથી, તમારા હાથ પ્રત્યે સાવચેત રહો, હાથમાં ઈજા થઈ શકે છે. સવારે વહેલા ઉઠીને સૂર્યદેવને અર્ઘ્ય ચઢાવો. તેનાથી નકારાત્મક અસર ઓછી થશે. અસાધ્ય રોગોમાં પણ સુધારો જોવા મળશે.

ભાઈ-બહેન સાથેના સંબંધો મધુર રાખવા પડશે, તેમની સાથે મનભેદ થવાની સંભાવના છે. ખાસ કરીને મોટા ભાઈ સાથે સંબંધોમાં થોડું અંતર આવી શકે છે. જેમનો પોતાના ભાઈ સાથે વિવાદ ચાલી રહ્યો છે અને મામલો કોર્ટમાં પહોંચી ગયો છે, તો તેઓએ પરસ્પર સમજૂતીથી વિવાદનો અંત લાવવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. સૂર્યના આ પરિવર્તનથી સમાજમાં તમારા જીવનસાથીનું માન-સન્માન વધશે. પિતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને પણ થોડી ચિંતા થઈ શકે છે.

3 Replies to “કુંભ રાશિના જાતકોએ ટીમ વર્ક સાથે કામ કરવું પડશે, પ્રગતિ લાભદાયી રહેશે…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *