Cricket

ક્રિકેટમાંથી સંન્યાસ લીધા બાદ હરભજન સિંહની આવી પહેલી પ્રતિક્રિયા, રાજકારણમાં આવવા અંગે કહ્યું આવુ

હરભજન સિંહ નિવૃત્તિઃ ક્રિકેટને અલવિદા કહ્યા બાદ હરભજન સિંહે કહ્યું કે તે રાજનીતિમાં જોડાવાની વિરુદ્ધ નથી, પરંતુ આવા પગલા અંગે અંતિમ નિર્ણય લેતા પહેલા તે ઘણું વિચારવા માંગશે.

રાજકારણમાં જોડાવા પર હરભજન સિંહ: ક્રિકેટમાંથી નિવૃત્તિ લીધા પછી, અનુભવી ઑફ-સ્પિનર ​​હરભજન સિંહે શુક્રવારે કહ્યું કે તે રાજકારણમાં જોડાવાની વિરુદ્ધ નથી, પરંતુ આવા પગલા પર અંતિમ નિર્ણય લેતા પહેલા ઘણું વિચારવા માંગે છે.

તાજેતરમાં, કોંગ્રેસના પંજાબ એકમના વડા અને હરભજનના ભૂતપૂર્વ ભારતીય સાથી નવજોત સિંહ સિદ્ધુએ ટ્વિટર પર તેની સાથે એક ફોટો પોસ્ટ કર્યો અને તેને કેપ્શન આપ્યું, “સંભવિત ચિત્ર”. આ કારણે તેમના રાજકારણમાં પ્રવેશની અટકળો ચાલી રહી છે.

હરભજન સિંહે કહ્યું કે તેણે આ મામલે હજુ કોઈ નિર્ણય લીધો નથી. પીટીઆઈને આપેલા ઈન્ટરવ્યુમાં ભજ્જીએ કહ્યું, “સાચું કહું તો, મને ખબર નથી કે આગળ શું થશે. હું કઈ દિશામાં આગળ વધવા માંગુ છું તે જાણવામાં બે થી ત્રણ દિવસ લાગે છે. હા, હું સમાજને પરત કરવા માંગુ છું.”

જો હું રાજકારણમાં પ્રવેશીશ તો મારો હેતુ લોકોને મદદ કરવાનો રહેશેઃ હરભજન સિંહ

તેણે આગળ કહ્યું, “જો હું રાજકારણમાં જોડાઉં તો કેવી રીતે અને કઈ રીતે, મારે આ બાબતો પર પણ વિચાર કરવાની જરૂર પડશે, કારણ કે મારું મુખ્ય લક્ષ્ય લોકોને મદદ કરવાનું છે. જો હું રાજકારણમાં આવવાનું નક્કી કરું તો.”

હરભજને ખુલ્લેઆમ કશું કહ્યું નહોતું, પરંતુ તેના નિષ્ણાતો કહે છે કે તે પંજાબ વિધાનસભાની ચૂંટણી લડે તેવી શક્યતા બહુ ઓછી છે, કારણ કે તેની પાસે અમુક ક્રિકેટ અને મીડિયા પ્રતિબદ્ધતાઓ છે જે તેને વ્યસ્ત રાખશે. ભજ્જીએ કહ્યું, “જ્યાં સુધી ક્રિકેટની વાત છે, હું રમત સાથે જોડાયેલો રહીશ. હું IPL ટીમોને કોચ કરી શકું છું, તેમનો મેન્ટર બની શકું છું અથવા થોડું અનુભવી ક્રિકેટ રમી શકું છું.”

12 Replies to “ક્રિકેટમાંથી સંન્યાસ લીધા બાદ હરભજન સિંહની આવી પહેલી પ્રતિક્રિયા, રાજકારણમાં આવવા અંગે કહ્યું આવુ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *