Rashifal

રાહુ સંક્રાંતિ 2022: નવા વર્ષમાં મેષ રાશિના લોકોને રાહુ આપશે મોટો ફાયદો, બેંક બેલેન્સ વધશે

રાહુ સંક્રમણ 2022: વૃષભમાં અવકાશમાં રાહુની પ્રવૃત્તિનું પરિણામ શું આવશે? મેષ રાશિના લોકો માટે રાહુનું આ સંક્રમણ કેવું પરિણામ આપશે, ચાલો આને વિગતવાર સમજીએ.

જે વીતી ગયું એમાંથી શીખીને આવનારા નવા વર્ષમાં નવી ઉર્જા સાથે આગળ વધવું શ્રેષ્ઠ છે. મેષ રાશિ માટે નવા વર્ષની શરૂઆતમાં રાહુ માર્ગમાં દોરો કે ફૂલ નાખશે? રાહુનું નામ જ કાફી છે. રાહુનું નામ આવતા જ મનમાં ભય અને આસુરી ડર ફેલાઈ જાય છે. રાહુ કોઈ ગ્રહ નથી પરંતુ નવ ગ્રહોમાંના એક તરીકે સ્થાપિત છે. હાલમાં રાહુ અવકાશમાં વૃષભ રાશિમાંથી પસાર થઈ રહ્યો છે. ચાલો સમજીએ કે રાહુના આ સંક્રમણનું પરિણામ મેષ રાશિના લોકો માટે કેવું રહેશે –

નવું વર્ષ શરૂ થતાંની સાથે જ મેષ રાશિના જાતકોએ ખૂબ કાળજી લેવી જોઈએ કે પરિવારને સાથે લઈ જવું એ પ્રાથમિકતા હોવી જોઈએ. ઘરમાં સમય આપો, બેસીને વાત કરો કારણ કે મેષ રાશિ માટે રાહુની સ્થિતિ પારિવારિક સુખમાં ઘટાડો કરનાર છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો અને સમજદારીથી બોલો કારણ કે સભ્યો સાથે સમય પસાર થઈ રહ્યો છે.
જાન્યુઆરીના અંતિમ સપ્તાહમાં પારિવારિક સુખ-શાંતિના સંજોગો થોડા સારા રહેશે. તમે પરિવાર પ્રત્યે લગાવ અનુભવશો અને તેઓ તમારી સાથે સારા સંબંધો પણ જાળવી રાખશે.
પરિવારમાં એકતા તમને સુખ આપશે. પરિવાર સાથે જવા માટે કોઈ પાર્ટી અથવા ફંક્શન હોઈ શકે છે.

ઓફિસિયલ કામમાં ધ્યાન આપો. તમારા કામની પદ્ધતિઓમાં ટેક્નોલોજીનો ઉપયોગ તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. જો તમે વેપાર કરી રહ્યા છો, તો લેણ-દેણના મામલામાં સાવધાની રાખવાની જરૂર છે કારણ કે આજીવિકામાં વચ્ચે-વચ્ચે કેટલીક સમસ્યાઓ ઊભી થઈ શકે છે, તેને સમજદારીથી ઉકેલવી પડશે. પૈસા સંબંધિત દરેક બાબતમાં અવરોધો ઓછા થશે અને પૈસા કમાવવા માટે ઘણી નાની તકો પણ ઉપલબ્ધ થશે.

કાર્યક્ષેત્રમાં સમજદારીપૂર્વક કોઈ પગલું ભરશો તો તે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. સારી વિચારસરણી અને સમજદાર નિર્ણયો સારા પરિણામો તરફ દોરી જશે.

મિલકત, જમીન વગેરે સંબંધિત વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકો. તેમને સારો નફો મળી શકે છે.
જે લોકો જંતુનાશક, યુરિયા, કેમિકલ વગેરેના ક્ષેત્રમાં પોતાનો વ્યવસાય કરી રહ્યા છે તેમને પણ સારી સફળતા મળશે.

માતાને લાભ મળી શકે છે. માતાના નામની કોઈપણ પ્રકારની લકી કૂપનને આ યોજનાનો લાભ મળવાની સંભાવના છે. જેમણે માતાને પોતાના બિઝનેસમાં ભાગીદાર બનાવ્યા છે, તેમનો બિઝનેસ ચમકશે.

હાલમાં રાહુ કૃતિકા નક્ષત્રમાં છે, જે મેષ રાશિના લોકો માટે ધન પ્રાપ્તિ માટે સંયોગ બની રહેશે. આ રાશિના લોકોની આવકમાં અચાનક વધારો થઈ શકે છે.

રાહુ તમારા લગ્નજીવનને અસર કરશે. જેના કારણે જીવનસાથી સાથે મતભેદની સ્થિતિ ઊભી થશે, પરંતુ સંતાન પ્રત્યે સંપૂર્ણ સહયોગ પણ રહેશે.

તમારી બુદ્ધિ તેજ છે અને તેનો યોગ્ય જગ્યાએ ઉપયોગ કરવાથી તમે સારો નફો મેળવી શકશો.
વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય પણ કારક રહેશે. જે વિદ્યાર્થીઓ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહ્યા છે અથવા જેમની પરીક્ષાનો સમય નજીક આવી રહ્યો છે. તેમના માટે એપ્રિલ સુધીનો સમય ભાગ્યશાળી સાબિત થઈ શકે છે. સખત મહેનત કરીને આ સમયનો યોગ્ય ઉપયોગ તમને મોટી સફળતા અપાવશે.

6 Replies to “રાહુ સંક્રાંતિ 2022: નવા વર્ષમાં મેષ રાશિના લોકોને રાહુ આપશે મોટો ફાયદો, બેંક બેલેન્સ વધશે

  1. hey there and thank you for your information – I have certainly picked up something new from right here. I did however expertise a few technical points using this site, as I experienced to reload the site a lot of times previous to I could get it to load properly. I had been wondering if your hosting is OK? Not that I’m complaining, but sluggish loading instances times will often affect your placement in google and can damage your high quality score if ads and marketing with Adwords. Anyway I am adding this RSS to my email and could look out for a lot more of your respective interesting content. Make sure you update this again soon..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *