Rashifal

મહાદેવ પોતે આ 4 રાશિઓના દુખોને દૂર કરવા આવ્યા છે, 3 દિવસમાં ભાગ્યને સંપૂર્ણ રીતે વિરુદ્ધ કરશે

આ દિવસે તમારા માટે આત્મનિરીક્ષણ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે, થોડો સમય ભગવાનના શરણમાં બેસીને ધ્યાન કરો. નોકરી બદલવાનો સમય ચાલી રહ્યો છે, ટ્રાન્સફર પણ થઈ શકે છે. પાર્ટનરશિપની કોઈ ઓફર મળે તો તમે તેને સ્વીકારી શકો છો, આવી સ્થિતિમાં પાર્ટનરના બિઝનેસમાં જોડાયા પછી પ્રગતિની શક્યતાઓ પ્રબળ જણાય છે. તે પાર્ટનર તમારો લાઈફ પાર્ટનર પણ બની શકે છે.બિઝનેસમાં લીધેલી લોનને ખતમ કરવાની યોજના બનાવો. યુવાનોને સંપર્કોથી લાભ થશે. કરંટ અને ધારદાર વસ્તુઓના કારણે ઈજા થવાની સંભાવના છે. પરિવારમાં કોઈના ખરાબ સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે.

આજનો દિવસ મનમાં નિરાશાની ભાવનાને જન્મ આપવો નહીં. આત્મવિશ્વાસ સફળતા તરફ દોરી જશે. નોકરી સાથે જોડાયેલા લોકોના સહકર્મચારી અને બોસનું માન-સન્માન વધશે. જો વ્યવસાયમાં કોઈ સમસ્યા ચાલી રહી છે, તો હવે ધીરજ રાખો, ટૂંક સમયમાં પરિસ્થિતિમાં સુધારો થતો જણાય છે. યુવાનોએ તેમના પિતાના માર્ગદર્શનનું પાલન કરવું જોઈએ, જેથી તેમને સફળતા મળવાની પ્રબળ સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્યના દૃષ્ટિકોણથી જૂના રોગો પ્રત્યે સાવધાન રહેવું પડશે, તો બીજી તરફ દિનચર્યામાં યોગનો સમાવેશ કરો. ઘરના સભ્યો સાથે ચેટ કરીને સમયનો આનંદ માણો, જેનાથી તમે તાજગી અનુભવશો.

આ દિવસે તમારી સમજણ અને પરિપક્વતાની કસોટી થઈ શકે છે, આવી સ્થિતિમાં સતર્ક રહો અને ગુરુ અને વરિષ્ઠોની સંગતમાં રહો. બોસની નારાજગીની સીધી અસર નોકરીમાં જોવા મળી શકે છે, આવી સ્થિતિમાં તેમની સાથે દલીલ કરવાનું ટાળો અને પોતાને સત્તાવાર રાજકારણથી પણ દૂર રાખો. રિટેલરોએ મોટી કંપનીઓના વેશમાં આવીને મોટા શેરો ન ખરીદવા જોઈએ. જથ્થાબંધ વેપાર કરનારાઓની આવકમાં વધારો થઈ શકે છે, તો બીજી તરફ તેમને ધંધાના સંબંધમાં મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. આજે લીવર સંબંધિત રોગોથી સાવધાન રહો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.

આજે એક તરફ જ્યાં ઝડપથી પ્રયાસો વધારવાના છે, તો બીજી તરફ દેવું ઘટાડવાની યોજના બનાવવી પડશે, નહીં તો તમે કાયદાની પકડમાં આવી શકો છો. ઓફિસમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. સહકર્મીઓ સાથે સારો તાલમેલ રહેશે. કપડાના વેપારીઓને સમય પ્રમાણે તેમની દુકાન અપડેટ કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. સ્વાસ્થ્યની વાત કરીએ તો પીઠમાં દુખાવો થઈ શકે છે, જેમને ચિકને લગતી સમસ્યા હોય તેમણે સાવધાન રહેવું જોઈએ. જમીનમાં રોકાણ કરવું સારું રહેશે. ભાઈ-બહેનને માર્ગદર્શન આપવું પડે, કોઈ વસ્તુની જરૂર હોય તો ચોક્કસ લઈ આવો.

આ છે તે રાશિ:મેષ,વૃષભ,મકર,કર્ક

67 Replies to “મહાદેવ પોતે આ 4 રાશિઓના દુખોને દૂર કરવા આવ્યા છે, 3 દિવસમાં ભાગ્યને સંપૂર્ણ રીતે વિરુદ્ધ કરશે

  1. 472066 817254Nice read, I just passed this onto a colleague who was performing some research on that. And he truly bought me lunch as I discovered it for him smile So let me rephrase that: Thank you for lunch! 31597

  2. Pingback: 2wallace

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *