Rashifal

આ રાશિવાળા ના ઘરે પડશે મા અંબે મા શુભ ચરણ ચુંબકની જેમ ખેંચ્યા આવશે પૈસા

આ દિવસે તમારા વ્યવહારમાં પરિવર્તન લાવવાનો પ્રયાસ કરો, તમારે બિનજરૂરી રીતે વિચારવાની પરિસ્થિતિઓથી દૂર રહેવું પડશે. કાર્યક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોએ કાર્યમાં આવનારા પડકારોને સ્વીકારીને તમામ માપદંડો પર ખરા ઉતરવું પડશે. લોખંડના વેપારીઓને લાભ મળવાની સંભાવના છે. વિદ્યાર્થીઓએ અભ્યાસમાં ધ્યાન આપવું જોઈએ નહીંતર નકારાત્મક પરિણામો મળી શકે છે. ગ્રહોનો જ્વલંત સંયોજન છાતીમાં વલણ આપી શકે છે, તેથી તળેલી અને તળેલી વસ્તુઓથી દૂર રહીને વધુ ફળોનું સેવન કરવું વધુ સારું રહેશે. માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો, જો તમે સાથે ન રહેતા હોવ તો ફોન પર તેમની સંભાળ રાખો.

આજના દિવસની શરૂઆત ભક્તિથી કરો. શ્રી હનુમાનજીને ફૂલ ચઢાવો. જેમને પૂજા કરવાનું મન થતું નથી, તેઓએ ધ્યાન રાખવું જોઈએ, તે ભવિષ્ય માટે સારું નથી. ઓફિસિયલ કામમાં સુધારો કરવા માટે પ્લાનિંગ કરવું જોઈએ, સાથે જ મેઈલ પર પણ નજર રાખો, મહત્વપૂર્ણ મેઈલ તમારી નજરથી બહાર ન જાય તેનું ધ્યાન રાખો.હોટલ અને રેસ્ટોરન્ટના વેપારીઓને પરેશાની ભોગવવી પડી શકે છે. સ્વાસ્થ્યમાં ત્વચા સંબંધિત સમસ્યાઓ હશે અથવા તમે કોઈ એલર્જીના કારણે પરેશાન થશો. માતા તરફથી માર્ગદર્શન મળશે.

આજે તમારે કેટલાક કારણોસર મુસાફરી કરવી પડી શકે છે, પરંતુ ધ્યાન રાખો કે સુરક્ષા પ્રત્યે બેદરકાર ન રહો. ઓફિશિયલ કામોમાં પણ મન ઓછું રહેશે, પરંતુ કામો ધીમે ધીમે પૂરા કરો.જંતુનાશક દવાઓનો વ્યવસાય કરનારાઓને ફાયદો થશે. જેથી છૂટક વેપારીઓને આજે મંદીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કલા જગત સાથે જોડાયેલા લોકોને સફળતા મળતી જણાઈ રહી છે.સ્વાસ્થ્યની વાત કરીએ તો જે લોકોને થાઈરોઈડની સમસ્યા હોય તેમણે નિયમિત દવા લેવી જોઈએ. પારિવારિક વિવાદોથી દૂર રહો. મરેલાને જડવું નહિ. પિતાના શબ્દો ગંભીરતાથી સાંભળો.

આ દિવસે તમારી પોતાની ખામીઓને તાત્કાલિક સ્વીકારી, ભૂલો દૂર કરવી જોઈએ. ઓફિશિયલ પોઝિશનની વાત કરીએ તો ગ્રહોની પોઝિટિવ સ્થિતિ પ્રમોશનનો સંકેત આપી રહી છે, જો થોડા દિવસો પહેલા આવું બન્યું હોય તો ઓફિસમાં સુવિધાઓ વધશે. બિઝનેસની વાત કરીએ તો કોઈ પણ મોટો બદલાવ કે નવો ધંધો શરૂ કરવો હોય તો સમજી વિચારીને જ આગળ વધો. સ્વાસ્થ્યમાં વધુ પડતો ગુસ્સો સારું સ્વાસ્થ્ય બગાડી શકે છે. તેથી માનસિક શાંતિને મહત્વ આપો. માતાને નારાજ ન કરો, કારણ કે તેમની શુભેચ્છાઓ અને આશીર્વાદ તમારા માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. બીજી બાજુ માતૃ પક્ષ તરફથી શુભ માહિતી મળી શકે છે.

આ ​​દિવસે બુદ્ધિને ઓળખો જે તમારો મૂળ સ્વભાવ છે. કામ કરવા માટે સર્જનાત્મક વિચારોનો ઉપયોગ કરો. જે ઓફિસિયલ કામ થઈ રહ્યું હોય તેવું લાગતું હતું, તે આજે અટકી શકે છે, તેની ચિંતા કરવાને બદલે અન્ય કામો પૂરા કરવા પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. જેઓ તેમના પિતાના વ્યવસાયમાં મદદ કરી રહ્યા છે તેઓએ વ્યવસાયનો નિર્ણય લેતા પહેલા તેમના પિતાની સલાહ લેવી જોઈએ. સ્વાસ્થ્યના હાલના સમયમાં પણ રોગચાળા (કોરોના)થી બચતી વખતે બહારનું ભોજન ટાળો. ઘરના મહત્વના દસ્તાવેજો, કિંમતી ચીજવસ્તુઓ રાખો, ચોરી અને નુકશાન થવાની સંભાવના છે.

આ દિવસે આધ્યાત્મિક ભાવનાઓને જાગ્રત રાખવી, શક્ય હોય તો રામચરિતમાનસ, ગીતા અને હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરવો. ભાગવત ભજન માટે પણ સમય ફાળવવો યોગ્ય રહેશે. કાર્યાલયમાં ભાવિ કાર્ય યોજનાઓ માટે બેઠકનો રાઉન્ડ થશે, જેમાં મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા ભજવવાની રહેશે. ઉદ્યોગપતિઓ વધુ પડતા આક્રમક રહેવાથી ગ્રાહકો પર સારી અસર નહીં પડે, તેથી હિતને ધ્યાનમાં રાખીને વ્યવસાયિક માનસિકતા સાથે કામ કરો.આરોગ્યના દૃષ્ટિકોણથી, ઠંડી અને ગરમીની સ્થિતિ સ્વાસ્થ્ય બગડે છે, બહાર જતી વખતે માત્ર રજાઓ માસ્ક વગેરે પહેર્યા પછી પિતાના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. બિનજરૂરી ખર્ચના કારણે નુકસાન થવાની સંભાવના છે.

આ છે તે રાશિ :કુંભ,વૃશિક,ધન,કર્ક,તુલા,કન્યા

3 Replies to “આ રાશિવાળા ના ઘરે પડશે મા અંબે મા શુભ ચરણ ચુંબકની જેમ ખેંચ્યા આવશે પૈસા

  1. Fantastic website you have here but I was curious about if you knew of any user discussion forums that cover the same topics talked about here? I’d really like to be a part of community where I can get opinions from other knowledgeable individuals that share the same interest. If you have any suggestions, please let me know. Thanks a lot!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *