Rashifal

28 વર્ષ પછી આ 6 રાશિઓ પર મહેરબાન રહેશે માં ખોડિયાર, જીવનમાં આવશે મોટો પરિવર્તન, જાણો રાશિફળ

આ મહિને સામાજિક રીતે સકારાત્મક ગ્રહો તમારો સાથ આપશે, જેનાથી માન-સન્માન મળશે. 20 ફેબ્રુઆરી પછી વાણી પર સંયમ રાખવાની સલાહ છે, આ સમયે તમે જેટલું ઓછું બોલો તેટલું સારું. ઓફિસમાં હરીફાઈ ચરમસીમાએ રહેશે અને સહકર્મીઓ પણ માર્ગથી ભટકવાનું કામ કરશે. જે લોકો લાકડાને લગતો વ્યવસાય કરે છે તેમને 15મી પછી સારો નફો મળવાની આશા છે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ સુગરના દર્દીઓએ પોતાનું ખાસ ધ્યાન રાખવું જોઈએ, સાથે જ વ્યાયામ અને સંતુલિત આહાર સ્વાસ્થ્ય લાભ આપવામાં મહત્ત્વનો ભાગ ભજવશે. જીવનસાથી અને મિત્રો સાથે સ્વાભિમાનના મુદ્દાઓ પર ચર્ચા કરવાનું ટાળો, પરંતુ એકબીજા સાથે સુમેળભર્યું વાતાવરણ રાખવું વધુ સારું રહેશે. ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. પ્રેમ સંબંધમાં ગુસ્સો સંબંધોમાં અંતર લાવી શકે છે.

આ મહિનો વધુ વ્યસ્ત રહેવાનો છે, ચાલો સમય સાથે તાલમેલ બનાવીએ. જે લોકો રોકાણ કરવાની યોજના બનાવી રહ્યા છે તેમના માટે આ મહિનો યોગ્ય રહેશે. નોકરીયાત લોકોને આ મહિને પ્રમોશનના સંકેત મળી રહ્યા છે. ગ્રહોનો સારો સંયોગ નોકરીમાં પરિવર્તન લાવશે, ધંધામાં પરિવર્તનના વિચારો આવશે, પરંતુ કોઈપણ પગલું ભરતા પહેલા વરિષ્ઠોની સલાહ લેવી ખૂબ જ જરૂરી છે. કાનૂની દસ્તાવેજમાં સાઇન ઇન કરતા પહેલા વાંચવું આવશ્યક છે અન્યથા નુકસાન થઈ શકે છે. સર્વાઇકલ સ્પોન્ડિલાઇટિસ જેવી સમસ્યાઓ આરોગ્યને ખલેલ પહોંચાડી શકે છે. પિતાની પ્રગતિ માટે સમય ચાલી રહ્યો છે, જો તેઓ વેપાર કરે તો તેમને મોટો નફો મળશે અને જેઓ નોકરી કરે છે તેમને પ્રમોશન મળી શકે છે. પ્રેમભર્યા સંબંધમાં કોઈ ત્રીજા વ્યક્તિને સ્થાન ન આપો.

આ મહિને મનમાં બિનજરૂરી વિચારો આવશે, જેના વિશે વધારે વિચારવાની જરૂર નથી. પૂજામાં મન લગાવવું ખૂબ જ જરૂરી છે. જો ઓફિસમાં કામ વધુ હોય અને પગાર ઓછો હોય તો નોકરી બદલવાનો વિચાર મનમાં ન લાવવો જોઈએ, કારણ કે હાલમાં ગ્રહો કામનું ભારણ વધારી રહ્યા છે. વેપારીઓએ આ મહિને બાકી રહેલા સરકારી કામો પૂર્ણ કરવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ. વાદ-વિવાદ અને કોર્ટ કેસમાં સફળતા મળશે. સ્વાસ્થ્યમાં માથાનો દુખાવો અને અનિદ્રા જેવી સ્થિતિઓનો સામનો કરવો પડશે. સગવડતા તરફ તમારો ઝુકાવ ઓછો રાખો. પરિવારના સભ્યોના સહયોગથી તમામ મહત્વપૂર્ણ કામ સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ થશે. પરિવારના ભવિષ્ય વિશે બિનજરૂરી ચિંતા કરવાની જરૂર નથી. પ્રેમ સંબંધમાં એકબીજાને સમય આપવાનો સમય છે.

આ છે તે રાશિઓ તુલા,કન્યા,સિંહ

7 Replies to “28 વર્ષ પછી આ 6 રાશિઓ પર મહેરબાન રહેશે માં ખોડિયાર, જીવનમાં આવશે મોટો પરિવર્તન, જાણો રાશિફળ

  1. 388687 853020I discovered your weblog site on google and verify a couple of of your early posts. Continue to sustain up the superb operate. I basically extra up your RSS feed to my MSN News Reader. Searching for forward to reading extra from you in a whilst! 161355

  2. 890493 254710Typically I do not read post on blogs, nevertheless I wish to say that this write-up very forced me to check out and do so! Your writing taste has been amazed me. Thanks, very great post. 766752

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *