Rashifal

આ પાંચ રાશિના જાતકો પર થશે માતાજીની મોટી કૃપા હવે સિંહની જેમ દહાડ મારશે આ રાશિવાળા લોકો

આજે તમારી ઊર્જામાં વધારો થશે, તેનો યોગ્ય ઉપયોગ કરવો જોઈએ. બીજી તરફ કાર્યક્ષેત્રમાં નવા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરવાની તક મળી શકે છે. જે લોકો ભાગીદારીમાં વેપાર કરે છે તેઓએ ભાગીદાર સાથે સુમેળમાં કામ કરવું જોઈએ. કામના સંબંધમાં કરવામાં આવેલી યાત્રા સફળ થશે, તેનાથી સારો ફાયદો પણ થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો આજે તમે પડકારજનક કાર્યો સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ કરશો. અસ્થમાના દર્દીઓએ સ્વાસ્થ્યમાં સતર્ક રહેવું, દવાઓ સમયસર લેવી. નવી પ્રોપર્ટી માટે પ્લાનિંગ કરવું જોઈએ, કારણ કે આવનારો સમય તેના માટે યોગ્ય છે.

આ દિવસે નવા લોકો સાથે સારા સંબંધો તમારા ભવિષ્ય સાથે સંબંધિત છે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓ સાથે જોડાયેલા લોકોને અચાનક પ્રમોશન લેટર મળવાની સંભાવના છે. વેપારીઓને નોકરીમાં સારા પરિણામ મળશે, ગ્રાહકો સાથે સંબંધ મજબૂત રહેશે. સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં તમારે શરદી-ખાંસીની એલર્જીથી સાવધ રહેવું પડશે. જો માતાની તબિયત પણ બગડી રહી છે, તો તેના પર વિશેષ ધ્યાન આપવું પડશે, બ્લડ પ્રેશરને લગતી સમસ્યાઓ થવાની સંભાવના છે. અવિવાહિત લોકોને મિત્રોનો પૂરો સહયોગ મળશે, તેમની સાથે ફરવાની યોજના બનાવી શકો છો. બીજી તરફ, પરિણીત લોકોના તેમના જીવનસાથી સાથેના સંબંધો ગાઢ હશે.

આ દિવસે સૂર્યનારાયણની પૂજા કરો, તેમને અર્ઘ્ય આપવાથી માનસિક શાંતિ પણ મળશે. ઓફિસના તમામ પેન્ડિંગ કામ પતાવવાની યોજના બનાવો. સાથે જ રાજનીતિ અને વહીવટ સાથે જોડાયેલા લોકોને ઉચ્ચ પદ મળશે. વેપાર ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને સારા પરિણામ મળશે, જો કોઈ જૂની વિવાદિત બાબત ચાલી રહી છે તો આજે તેમાં રાહત મળવાની સંભાવના છે. ખાણી-પીણીનો વેપાર કરનારાઓને પણ ફાયદો થશે. સ્વાસ્થ્યમાં, મોઢામાં ચાંદા અથવા દાંતમાં દુખાવો થઈ શકે છે. ભારે ખોરાક ટાળો. પિતાની તબિયત બગડવાના કારણે થોડી ચિંતા રહેશે. ઘર સંબંધિત સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થઈ શકે છે.

આ છે તે રાશિઓ મીન,કુંભ,મકર

45 Replies to “આ પાંચ રાશિના જાતકો પર થશે માતાજીની મોટી કૃપા હવે સિંહની જેમ દહાડ મારશે આ રાશિવાળા લોકો

  1. This is really interesting, You’re a very skilled blogger. I have joined your feed and look forward to seeking more of your great post. Also, I’ve shared your web site in my social networks!

  2. I have to say this post was certainly informative and contains useful content for enthusiastic visitors. I will definitely bookmark this website for future reference and further viewing. cheers a bunch for sharing this with us!

  3. বাংলা প্রশ্ন উত্তর সাইট তল্লাশি, আজই আপনার সমস্যা নিয়ে প্রশ্ন করুন , অভিজ্ঞ ব্যক্তিগন আপনার প্রশ্নের উত্তর দিয়ে সহযোগিতা করবে । তাছাড়াও অন্যাদের প্রশ্নের উত্তর দিয়ে, জিতে নিন আকর্ষণীয় পুরস্কার । তল্লাশিতে যেকোনো বিষয়ে প্রশ্ন করতে পারেন।।

  4. This is valuable stuff.In my opinion, if all website owners and bloggers developed their content they way you have, the internet will be a lot more useful than ever before.

  5. Excellent read, I just passed this onto a colleague who was doing a little research on that. And he actually bought me lunch because I found it for him smile So let me rephrase that.|

  6. Write more, thats all I have to say. Literally, it seems as though you relied on the video to make your point. You obviously know what youre talking about, why waste your intelligence on just posting videos to your weblog when you could be giving us something enlightening to read?

  7. Excellent read, I just passed this onto a colleague who was doing a little research on that. And he actually bought me lunch because I found it for him smile So let me rephrase that.|

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *